Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku nzuri ya maandamano ni tarehe 9 dec-baraza la katiba changamkeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by marhaba, Dec 7, 2011.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wadau. Kwa kua tarehe 9 mwezi huu ni sherehe za miaka 50 ya uhuru, na police hawajatangaza vitisho vya alshabab, ni vyema basi siku hyo hyo pia baraza la katiba likatangaza maandamano makubwa yatakayoanzia pale pale taifa. Na sisi wote kwa umoja wetu kugoma kutoka taifa hadi hapo matakwa yetu yatakapotekelezwa...nawakilisha.
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hii itakuwa poa, naomba tu watangaze nitakuwepo
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    naunga hoja!tuanzie uwanja wa taifa mpaka viwanja vya karimjee
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mi nikajua ni breaking news kumbe breaking ushuzi!
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Good idea, sijui kamanda kijicho atashingizia nini?
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Maandamano yafanyie nyumbani kwako na mmeo na watoto wako.
     
  7. m

    mkweli1961 Senior Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naunga mkono mkuu. Tuwajulishe wengine
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    wale jukwaa la katiba sound tu hawana issue...
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Sasa hii breaking news ya wapi we bata? Kafanye maandamano na dfada zako usituletee breaking ushuzi hapa
     
  10. P

    Paul J Senior Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu safi sana, ume think outside the box! Mimi naongezea hapo kuwa kwa Dar yaanzie palepale uwanja wa taifa, vile vile mikoani kam Arusha wakusanyike pale uwanjani-(jina nimesahau), Mwanza pale Kirumba, Mbeya pale Mwanjelwa na Iringa sijui wapi pale. Mikoa mingine atakuwa wanao wanaandama kivyao ila hizi sehemu kuu nne zinakuwa well organized: Madai makubwa yawe


    1. Kupinga mswada uliosainiwa na raisi-urudi kwa wananchi tutoe maoni
    2. Kupanda kwa bei za bidhaa na huduma muhimu
    3.Maslahi duni kwa watumishi wa umma na sekta binafsi
    4. Kutochukuliwa kwa hatua za dhati kwa watuhumiwa wote wa ufisadi
    5 Kupinga malipo ya dowans/richmond
    6 Kusitishwa mikataba yote ya kiunyoyaji katika migodi ya madini
    7. Kupinga uchimbaji wa urenium nchi bila tahadhari madhubuti juu ya madhara yake na kwa hifadhi ya taifa ya selous
    8 Kupinga ongezeko la bei za umeme kama ilivyotangwazwa na Tanesco kupitia wizara ya nishati na madini
    9 Kupinga ukosefu wa mikopo kwa wanafunzi wa elimu ya juu wenye sifa za kuendelea na masomo
    10

    11
    Ongezeni mengine
     
  11. P

    Paul J Senior Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jingine ni ukosefu wa ajira kwa vijana na ubaguzi wa maslahi kati ya wageni na wazawa
     
  12. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wadau, kenya kwa sasa ipo vitani ikipambana na alshabab..lakini jana wote tuliona jinsi madaktari wa kenya walivyoamua kugoma..na police wa kenya hawakuwaambia swala la threat ya alshabab wala nini. Tanzania hata vita na alshabab hatuna ila tukitaka kuandamana tunaambiwa alshabab. Huu ni upumbavu wa hali ya juu. Kama vp baraza la katiba tarehe 9 ndo siku nzuri ya kuandamana sababu security itakua tight. Changamkeni aisee.
     
  13. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    labda na ....na masaburi yako, huku nikikukameruni taratibu.
     
  14. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    unawashwa wewe, una hamu ya mashne na ntakukameruni wewe na dada zako ndezi wewe.
     
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu Rejao, hivi ni kwa nini Serikali yetu inaogopa sana maandamano?
     
  16. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona sijaona kama ni breaking news, inawezekana wewe ndio hujaelewa topic, sioni sababu ya kuwa mkali.
    Lakini pia hata katika hii post yako sijaona sehemu yoyote uliyopinga au kukataa kwa hoja. Ningefurahi sana kama ningeona hoja yako hapa kuliko kutukana watu asubuhi asubuhi hii, wewe hujisikii vibaya kutukana watu hadharani? Hiyo ni hoja yake, unaweza ukaiunga mkono au ukaipotezea-huo ndio utu uzima(GT).

    Sawasawa?
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Polisi walishatoa Al-sababu siku nyingi! Lol...
     
  18. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duh, kweli we ni Rejao.
     
  19. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Mkandara naunga mkono hoja, walitishiwa mara moja, waote kimya. SI CDM, NCCR, WANAHARAKATI NA JUKWAA LENYEWE
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    NI jinsia ke, waoga sana katika kudai haki, lakini ikishapatikana wanakuwa wa kwanza kudai usawa. usawa pasipo kuwajibika? bora mwenzie FF kajipambanua ni ke, hivyo hatusumbui sana
     
Loading...