Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku nikichukua madaraka....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mjanga, Feb 11, 2012.

  1. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Naweka bayana kuwa kama ingetokea nakamata madaraka ya kuongoza nchi ya Tanzania,
    ama kwa hakika jukumu la kwanza lingekuwa ni kufuta Makanisa haya yanayonyonya
    watanzania walalahoi kwa kutumia matatizo yao, huku wakijidai wana upako!
    namaanisha haya makanisa ambayo hayawezi kutetea haki za wanyonge huku yaki
    hegemea Serekali sikivu yenye Masikio Mabovu ya CCM!
    ningeanza na hili linalopatikana Ubungo Kibangu! huyu askofu angeburuzwa mtaani
    akiwa amevaa suti yake, kwa kitendo cha kubeza juhudi za madaktari waliokuwa wakitetea
    uboreshwaji wa mazingira ya kitabibu ili kila mtanzania apate tiba angalau safi!

    Hongereni Madaktari kwa KUMPINDA PINDA! wafanyakazi wengine mko wapi tulianzishe,
    kwani tukithubutu tunaweza!
     
  2. R

    RUTARE Senior Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viache vikue vyote wakati wa mavuno Bwana atatuma wavunaji wakusanye ngano ghalani bali makapi yote atayatupa motoni
     
  3. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Utakuwa wa ajabu kama ukichukua madaraka ya kuwa presida wa nchi hii ukiwana na kipaumbele kimoja tuuu!!!
     
  4. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    hiyo ni moja wapo tu !
     
  5. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Amina, jina la bwana lihimidiwe!

     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Utaotaa.
     
  7. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    nini mkuu? isije ikawa magamba!
     
Loading...