Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku mungu atamke kwa binadamu wote "fuata umpendaye kwa dhati"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Madenge, Oct 6, 2012.

  1. M

    Madenge Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Itokee siku moja Mwenyezi Mungu atutamkie viumbe wake kuwa kila mmoja wetu amfuate yule ampendaye kwa dhati toka moyoni. Hata kama uko kwenye ndoa/mahusiano kama mpenzi/mke/mme wako ndiye basi baki hapo hapo, lakini kama siyo basi mfuate yule ambaye moyo wako unampenda kwa dhati. Nafikiria hivi itakuwaje?::argue::hug::angry::smiling::crying:
     
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Acha pepo la uasherati, kumbuka Alichounganisha Mungu na asiwepo mwanadamu wa kukitenganisha. Na ushindwe kwa jina la Yesu.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,493
    Trophy Points: 280
    Huyo atakuwa ni Mungu wa Wahindi, maana wadosi miungu yao inazingua kichizi
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    utashangaa, yaani basi tu.
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Mi ningemfuata huyu huyu nile nae. Sijawahi kuwazia kuwa kuna mwingine ambaye angekuwa better than him. Namshukuru Mungu kwa hio.

    Yes hayuko perfecto lakini naona ana asavali asavali kuliko wanaume wote ninao wafahamu, kama mashemeji, ma ex, makaka na wengine nilowahi kuwafahamu maishani. Lol.

    Ila ni pale mi ntakapomfuata afu yeye amfuate mwingne.lol.

    Ila juzi kati alinitumia kadi..inasema ameamua ku follow his heart and his heart has led him to me. Naamini si maneno ya kadi tu he mean it.
     
  6. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .... pia ungesema mungu aifungue na kuziweka wazi siri zilizoopo kwenye mioyo ya pair nyingi, Nadhani dunia ingeongoza kwa kuwa na "singles'' wengi
     
  7. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Good new is that Mungu hafanyi kazi kwa amri za binadamu. Hakufanya hivyo, hafanyi hivyo na hatafanya hivyo. Hivyo basi kusema kuwa siku Mungu atafanya kama mleta mada anavyotaka ni kupoteza muda kufikiri visivyofikirika badala kutumia bongo zetu kushughulika matatizo yanayosuluhishika. God will nary say that everybody should follow the one he or she loves. Mie nimependaye ni mama yenu aliyewazaa nyinyi nyote.
     
  8. M

    Madenge Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Sina pepo lolote lile, ila nimekuwa nikisoma thread nyingi humu ni malalamiko mara kanikimbia mara hanitaki, na wengine wanawakubali watu ili mradi tu. Mimi ni mcha Mungu, ila hivi ikitokea kama Mungu akaweka hiyo option basi kutakuwa na mifarakano mingi tu.
     
  9. M

    Madenge Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Najua kuwa Mungu hafanyi kazi kwa amri za binadamu. Ila nimekuwa nafikiria hivi kama kitu kama hicho kikitokea ni mfano tu...don't take me wrong, just being curious about this...
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni vizuri unamuona bora kwa kuwa you have a postive attitude towards him. hilo ndo la msingi,
     
  11. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Weeee naweka panga ole wake mtu amfate mume wangu huo ndo utakua mwanzo wangu wa mauwaji mana ndo ntakuwa nimewah kufika kwa nimpendae halafu sitaki ushambenga lol

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    patriciaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  13. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mh hapo pagumu............
     
Loading...