Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku mbili baada ya kukutana na mwana wa Malkia wa Uiengereza Rais Kikwete apata ujio toka Songas!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FJM, Nov 10, 2011.

  1. F

    FJM JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwenye michuzi blog kuna picha zinazoonesha wakurugenzi wa Songas wakionana na Rais Ikulu. Songas ni wawekezeji toka Uiengereza na hivi karibuni walionesha 'unyonyaji wao' pale walipoandika kutokufurahishwa na hatua ya serikali ya Tanzania kujenga bomba lenye uwezo mkubwa wa kusafirisha gesi toka Mtwara. Bomba hili kubwa linajengwa kwa makubaliano ya kibiashara kati ya Tanzania na China lakini hawa Songas kwa kuhofia 'competition' walijaribu sana kukatisha watu tamaa. Hawataki ushindani, wanataka wawe na monopoly!

    Kwa wale waliokuwa wanafikiri kuwa ujio wa mwana wa mfalme ni kwa sababu ya sherehe za miaka 50 ya uhuru wafikirie tena. Sherehe za uhuru ni mwanya mzuri wa kuchomeka mambo, na kwa sasa kuna 'scramble for Tanzanian resources' kubwa to kwa mataifa ya magharibi. Hawa mabwana wa Songas wameonana na Pinda wiki hiyo (nadhani ilikuwa juzi) sasa leo wanakutana na Rais! kulikoni? Ni kitu gani cha muhimu hivyo kinacholazimu wakuregenzi hawa waonane na viongozi wakuu wa nchi within days?

    Wiki nzima watanzania wamekuwa wanajadili ushoga lakini kumbe wenzetu wako busy 'wanasalimiana'!
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Lets see how strong our presidaa is kwenye mambo ya tija au kufurahisha malkia, I am hopeful kwamba atawapiga songas chini
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Ni personal deals kwa kwenda mbele
     
  4. m

    mkomavu Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hueleweki pointi yako ni nini?
     
Loading...