Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIKU KUU YA MUUNGANO: Sitasherehekea tena Siku Kuu ya Muungano wa TZ Aprili 26

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyonge Namba1, Apr 18, 2012.

  1. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    WanaJF, Kutokana na muungano wa Znz na Tanganyika kutokuwa na maslahi ya kijamii kwa pande zote mbili,binafsi na kwa hiari yangu mwenyewe nimeamua kutopumzika 26Aprili miaka yote kuanzia 2012.Nitakuwa nashinda shambani kulima kwa nguvu huku nikiiwaza Tanganyika iliyozikwa kwenye kivuli cha muungano wenye maslahi ya sisiem na sio ya jamii ya Wafugaji,Wakulima Wavuvi,Wachimbaji nk wanaozidi kuwa maskini kila uchao.Sababu kuu ni 1.Znz ipo na Tanganyika haipo 2.Watu wa Znz hawamuheshimu Baba wa Taifa"huwa wanatuambia'BABA YENU NYERERE' na sio Mwl Nyerere au Baba wa taifa"Dharau kubwa sana hii 3.Kuanzia sasa wanaleta ubaguzi kwenye ajira huko visiwani wakati wao huku bara wapo kwenye taasisi nyingi tu mfano airport,TMA,Mawizarani nk.Kwa ufupi tunanyonywa lakini sie tunaelekea kukatiwa mrija kule zenj. HUU NI MSIMAMO WANGU KAMA MTANGANYIKA ALIYEPORWA NCHI YAKE MWAKA 1964. Naomba Wazalendo Tuungane katika kuupinga Muungano huu feki. NAWASILISHA KWENU
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kazi kwelikweli hao ndugu zako watafanywa watwana sasa hivi
    Mwarabu ana dharau hasa Oman hataki tena atadai visiwa ni vyake
    Ww waulize kwanini Punda Hapandi Muscat?
     
  3. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe ni mpemba bila shaka ..lakini siku hio wapemba wenzako an waunguja kila shein an kina bilal na seif watakuwa viti vya mbele wakisherehekea
     
  4. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nitake radhi,shytown hakuna mpemba.Ndo maana nawachukia walima karafuu kwa kumbeza baba wa taifa
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ivi kuna wadanganyika wanaosheherekea muungano bado?? for what??
     
  6. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni dhambi kubwa kumuita msukuma eti mpemba,labda wewe ndo mpemba au wa unguja kama sio Comoro
     
  7. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sisi kule kishapu kijijin(SHY) tulikuwa tunauenzi bado huo muungano,ila sasa basi
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Basi amkeni kule kwetu Kirua Vunjo tulishaacha siku nyingi hiyo siku kwa wanaofanya kazi Moshi Arusha nk ni siku ya kupalizi na kuweka mbolea mashamba yetu kule Kwamiller, Mawaleni, Masiya, Kawawa, Uchira, Mabungo, Njiapanda, Himo,....lol... hadi KIA kule tunakolima maharagwe.... Tumechoka kusheherekea ndoa ya lazima...tena isiyo na maslahi..
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ikifika taarih hiyo utawaona pale Uwanja wa Taifa Dsm wakicheza parade nzito sana na kukaguliwa na amir jeshi mkuu wa vikosi vya ulinzi na usalama.

    Vyombo vyote vya habari vitakuwa pale kuonyesha tukio hilo live.

    Serikali zote mbili za Tz zitasherehekea tukio hilo na itakuwa siku ya mapumziko kisharia.

     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Okay, wewe utasheherekea pia??
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ndio itasaidia nini?
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Utasheherekea vipi siku ya kuadhimisha ndoa ilihali mke anadai taraka
     
  13. m

    mzaire JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi niliwahi kuwepo 26April2010 pale Zenji mwaka jana wakt wa sherehe kama hizi, nilijisikia aibu na uchungu kwa kuwaona watoto wa kitanganyika wakidharauliwa na watoto wa kizanzbari, na nikajiuliza nani kawaleta watoto wetu huku na kufanyiwa dharau namna ile ??
    Mimi hawa jamaa tokea pale cna huruma nao na nitafanya lolote ili tuitishe kura ya maoni tuachane na hili balaa la muungano.
     
Loading...