Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku Imewadia Nafunga Pingu ya Maisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Benno, Apr 23, 2011.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ashukuriwe Mungu. Nafunga ndoa leo usiku huu
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wow..hongereni sana!Utulie sasa na umpende mkeo kikamilifu!
     
  3. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ongera kaka, kwa kufikia hatua muhimu
     
  4. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli na si joke,,, be blessed ni uamuzi wa maana sana.
     
  5. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera sana kwa nini mnaoana usiku jamani, mchana mliogopa nini? hongereni sana mungu awasimamie katika kila litakalo tendeka usiku huu
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mtangulize mungu kwny maisha yako na muheshmu mkeo na umpende na mtangulizen mungu kwny kila vikwazo mungu awatangulie
    NINAKUTAKIA MAISHA MEMA NA YENYE FURAHA MUNGU AWABARIKI
     
  7. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I fall in love with your signature
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mungu alipomuumba Adam, hakumwacha awe peke yake, akamfanyia msaidizi wa kufanana nae- christina shusho. All the best na Mungu awatangulie!
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kila la heri mpendwa,

    naitazamia nyumba mpya
    kama yerusalemu mpya,
    ilivyo na Bwana Yesu,
    Baba na Bwana
    wa mbingu mpya na nchi mpya

    nyumba yangu mpya,
    iliyo na mume,
    aliye baba yetu nyumbani,
    aliye bwana wetu nyumbani,
    aliye mpendwa wetu nyumbani

    kama wewe utakavyokuwa usiku huu,
    mume kwa mke wako nyumbani
    baba kwa watoto wako nyumbani
    na bwana kwao wote wa kwako nyumbani

    mbarikiwe nyinyi wote

    heri ya pasaka
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    I am heart broken
     
  11. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera Mkuu. Sisemi mengi kwa kuwa utakuwa umeshayasikia. Msikilize mwenzako.
     
  12. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HONGERA NDG YANGU....NAOMBA MUNGU NDOA YAKO IDUMU MILELE...NA WOTE WENYE PUMZI WASEME AMEN....:pray2:
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Benno.........Is this the way you chose to end our relationship??..................All the best mylove. Mpende sana Mkeo, mtii pia umsikilize:A S 465:
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hongera sana....Mungu mwema awatangulie katika kila hatua ya maisha yenu.
     
  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Welcome to the lovely world of matrimony.
     
  16. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Enjoy your wedding day and most of all have a blessed marriage!!..
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    JF bana! yaani baada ya kumchangia nyinyi mnampa hongera tu?
    Hongera jibaba, JF kipimo cha uvumilivu, ndoa kipimo cha ............ , watamalizia wahenga.
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    kwani kumpa hongera ni nikuchangia pia Kaka au?
     
  19. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umepata wapi muda wa kubrowse jf?kila la kheri.:nerd:
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mjukuu mtiifu, nilikusudia kumchangia mahela.
     
Loading...