Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku hizi wanawake wengi wana vitumbo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Raia Fulani, Jun 1, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hili nimeliona kila ninakopita na ninaowaona. Pia nimesikia sijui wapi tena kuwa ni fasheni mpya! Nami nimeanza pia kuwahusudu wanawake wenye vitumbo. Katika hili, mwanamke anapendeza zaidi pale tumbo linapokuwa kwenye uwiano na kalio.
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mambo ya supu ya mchesho mixer na nyama ya pork lost.. mzazi!
     
  3. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    bia hizo, wanawake wanywe waini wine, au vodka, whisky, konyagi.
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wawe na vitumbo ila visipitilize jama
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    binafsi nachukia sana na ninalo kubwa tu najaribu kufanya mazoezi but naona kama najitesa tu linaisha na kurudi soda nimeacha lakini lipo tu, sio fashion ni kwamba tunajitahidi kuyapunguza lakini juhudi hazilipi kivile
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Usikate tamaa ndugu..
     
  7. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kunyweni maziwa mtindi kwa wingi yanasaidia kuyeyusha vitambi vya tumbo.
     
  8. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Wanatekeleza maazimio ya Beijing ya kupigania usawa na haki kati yao na wanaume. Kama wanaume wanalea VITAMBI kwa nini na wao wasilee VITUMBO.:tonguez:
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    hahaha,kubanana mpango mzima! siku hizi mmama nae analewa na kuzimika bar,lol! viva beijing,viva!
     
  10. m

    morio JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Yaani una utani sana na wanawake! wadada matumbo hayapendezi ila mkaka/mbaba kakitambi kakishikaji kana pendezeka, kakuvalia suti! Yaani my man nakaanga kila kitu apate kitambi kidogo wakt mm nalalia veggies. Kushikwa mkono na tall, black dude ambaye anakafridge kadogo loh kuna raha yake, halafu hata kwa bed u feel una a man!
     
  11. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    Ila vikizidi sana 'vinaboa'!

    [​IMG]
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Napenda vitambi vya nyuma

    ona kama hiki cha kishikaji, Mchina hajafanya mambo

    [​IMG]
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mambo ya haki sawa kwa wote na wao wanapenda kukunia mbele
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa ahaaaa hiki noma banaa
     
  15. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Cjaelewa kukunia mbele
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Asee, wale akina eliza wa kwa mjapani wana vitumbo au matumbo?
     
  19. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he eti kiwe uwiano na makalio...he he he.inapendeza akiwa na kitumbo ha kishkaji sipendi mwenye tumbo flat utafikiri mdoli.
     
  20. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Life stlye zetu mbaya zinachangia ,yaani hiki changu nikikitazamaga napata hasira:biggrin1:
     
Loading...