Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku hizi wanaita Asset

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Spear, Jan 28, 2012.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumekuwepo na wimbi kubwa la wanawake wenye ndoto ya kuwa na makalio(makadi) makubwa kwa njiayeyote ile ,alimradi makalio yake yatutumke inapofika kwa wanaume makalio (makadi) yamekuwa ni moja wapo ya kivutio kwao kwa mwanamke,katika uchunguzi wangu nimebaini asilimia kubwa ya wamarekani ikiwa weusi au weupe wakiwemo wazungu wa ulaya kupenda kwao makalio makubwa sio tu kwakuyaona bali hutumika kuwa sehemu moja wapo ya kumwingilia mwamke kimapenzi ,nikajiuliza kwanini Blacks america wamekuwa wakisifia makalio kiasi hichi?

    Nyimbo, film zao hata za kawaida wanasifia makalia mwisho kikasema wacha niangali hivi movie zao xxx nikabaini wao si kusifia tu kumbe imekuwa ni tamaduni wao matumizi sehemu ya nyuma kimapenzi wengi wao hawafichi hilo wapo wazi kabisa , kwa upande wa Tanzania mambo haya yameingizwa kimtindo ili kuficha nini kilichomo ndani yake na yamekuwa yanafanyika kiasi huwezi huwezi kuamini ulivyo zagaa tumekuwa na mtindo wa kuiga mambo mengi hasa ya kimarekani na ndio hapa nikajiuliza hivi kweli mwamume ayapende makali makubwa kwa kuyangalia tu???

    Wakati anaelewa hutumika kwa kufanyia mapenzi pia nikajiuliza kina dada kwa sifa wanazomwagiwa zidi ya ukubwa na uzuri wa makalio waliyonayo huku wakiona hizo movie au tuseme hawajaona baadhi yao lakini wapenzi wao si wanona na watapendelea kujaribu kisa cha kujaribu nini?

    Eti wamarekani na wazungu mbona wanafanya kuna baadhi ya wanawake sio tu kuwa na makalio makuwa wao wamekuwa ndio vishawishi vikubwa kwa wanaume kuzidisha matumizi ya makali kwa visingizio kuepukana na mimba na vyenginevyo.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    alamsiki, acha nikatafakari, ntarudi
     
  3. H

    Handsome Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    toooo much,
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    G-spot zingine ziko nyuma yani mpaa wagongwe kule ndo wanasikia raha.

    Kuna wengine utakutana naye anaupeleka nyuma, wewe hata hujui ulifka wapi, mana wana skills za ajabu sana utajikuta tu umeisha zama ndani, tena pale ndo anazidi kukizungusha mpaa unashangaa.
     
  5. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    mbwa akikatwa mkia usually akitembea atayumba yumba.....
    shost akiwa na mkia confidence inakuwa 100%
    asikwambie mtu jicho nooooma.........!!!! unaweza ukatangaza ndoa..
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hata makalio madogo yanatumiwa kwa wanaohusudu mchezo huo, siyo lazima yawe makubwa
     
  7. j

    joe peters Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    thamani ya kondoo mkia!
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    mmh i dont see the point here
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Duh hii kali. Ndio maana!!!
     
Loading...