Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku hizi vyama vya wafanyakazi vimekuwa haviheshimu mahakama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makame, Jul 29, 2012.

  1. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa naona Mahakama inatoa maelekezo lakini wanayapinga. Au ndio chachu ya kusema nchi isitawalike?


    1. Madaktari --hawakuheshimu maamuzi halali ya mahakama;
    2. Walimu ----- wamesema hawatoheshimu.

    kitendo cha kwenda kinyume na amri za mahakama sio ishara njema, na kitatufanya tuwe kama majahili. hatuna majadiliano, hatuna heshima, hatujui mamlaka wala hatuna ustaarabu.

    Tuheshimu MAHAKAMA
     
  2. m

    master gland Senior Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    KAMA WEWE SYSTEM UNANUFAIKA NAYO IHESHIMU
    KWANI HIYO MAHAKAMA NI YA UPANDE MMJA TU NA IPO KWA MASLAHI YA MAGAMBA
    HAKUNA SABABU YA KUHIHESHIMU MAHAKAMA KAMA UNAJUA HAITENDI HAKI
    IN PHYSICS WE SAY ``FOR A BODY TO BE IN EQUILIBRIUM CLOCK WISE MOMENT MUST BE EQUAL TO ANT CLOCK WISE MOMENT''
    ILA KWA MAHAKAMA ZETU CLOCKWISE MOMENT IS GREATER THAN ANTCLOCKWISE MOMENT hence no balance
     
  3. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Unauhakika kama hizo amri za mahakama ni halali? na kama unauhakika zilete hapa hizo amri ili tukuelewe.

    Ili kusudi taasisi yoyote ya serikali iheshimiwe ni lazima ijenge CREDIBILITY kwa wananchi na zinapokuwa za kijanjajanja wananchi wanachoka na huo unyanyasaji na ubabe wa hizo mamalaka na itafika hatua watu watakuwa wanagoma bila hata kufuata taratibu na Serikali haitaweza kuwanyamazisha

    NI MDA MCHACHE UMEBAKI UTAONA WATANZANIA WAKIJIKOMBOA
     
  4. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli hata wazazi wasiojiheshimu hawaheshimiki, hivyo mahakama zinazopendelea serikali hata mkifuata sheria zitaheshimikaje. Nawashauri tuungane kudai haki zetu hata kama mahakama itapinga. Mahakama rudisheni heshima kwa kutoingilia mgomo ili serikali ijue kuwa inatutendea vibaya walimu. Walimu tuache uoga ukombozi wetu uko mikononi mwetu. Mawaziri na manaibu wanatukandamiza na kututishia wana nini zaidi ya ufisadi wanaotetea.

    MAHAKAMA ACHENI KUJIKOMBA KWA CCM SIMAMIENI HAKI. VINGINEVYO KILA MTANZANIA ATAWAPUZA MAJAJI NA MAHAKIMU WA TANZANIA. MBONA NCHI ZINGINE WANAGOMA SERIKALI ZINAFIKIA MUAFAKA PASIPO KUKIMBILIA MAHAKAMANI.
     
  5. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona wewe unajadili mambo yaliyokuwa mahakamani? hujafundishwa na mwalimu nini
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unazungumzia vyama vya wafanyakazi!! Itafika kipindi hadi raia watakuwa hawasikilizi amri ya chombo chochote.
     
  7. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe MTANYAMALI akili zako ziko sehemu gani?

    Kama una hamu ya kuongeza posts; weka zenye maana

     
  8. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    niongeze post ya nini? mimi akili zangu zipo kichwani sio kama zako zilizokaa kwenye masaburi, watu tunauchungu tunahitaji haki zetu wewe unasema tuheshimu mahakama wakati unajua ndio kimbilio la serikali siku zote! acha hizo ww
     
  9. doup

    doup JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu, muhimili huo umejishushia hadhi wenyewe kwa kuwa wala rushwa, wasiotenda haki, na sasa kutumika na serikali kila wanaponaa wamebanwa, ku kumbilia huko na kusingizia jambo liko mahakamani,
     
  10. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jiheshimu uheshimike....mahakama ni kichaka cha magamba!!!
     
  11. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HATA iWEPO SERIKALI GANI LAZIMA MAHAKAMA ZIWEPO.

    LAZIMA MAHAKAMA ZIHESHIMIWE.

    MABADILIKO SIO KWA KUASI SHERIA

    MABADILIKO YANAWEZA KUPATIKANA NDANI YA SHERIA

    WALA MAHAKAMA HUWA HAZIPINDI SHERIA KUIPENDELEA SERIKALI

    MAHAKAMA ZINASIMAMIA SHERIA

    NA PENYE MTAFARUKU, MAHAKAMA HUTAFUTA SULUHU MUAFAKA.

    MBONA MNYIKA ALITAMKWA MSHINDI NA MAHAKAMA?????

    WACHA FIKRA MGANO WEWE

     
  12. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ALIPOSHINDA HECHE MAHAKAMANI ILIKUWA KICHAKA CHA MAGWANDA, WACHENI MAWAZO MGANDO; heshimuni mahakama zetu
     
  13. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnyika alitoa Rushwa kushinda Mahakamani????

    Wacheni gross generalizations
     
  14. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mtu mzima ovyooo!!!, ni mahakama gani iliyosimamisha mgomo wa walimu? Serikali yenu inafanya kazi kwa mashinikizo badala ya kutatua matatizo! na nyie mnaetumwa kuitetea hamtumii akili kujenga hoja! acheni kutumia makamasi, tumiaeni ubongo kufikri!
     
  15. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mkuu kwanza tujiulize nikwanini upande mmoja tu ndio unakimbilia mahakamani? je hakuna njia mbadala ni mahakama tu?
     
  16. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo itakua sio nchi, itakuwa kichaka cha watu wasio na ustaarab u

    Barabarians

     
  17. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahakama zilijikomba kwa magwanda kumuangusha mbunge wa ccm kule sumbawanga?

     
  18. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    You mean LEVER?
     
  19. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mahakama haina credibility nani mwenye credibility? Mnyika?????
     
  20. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAHAKAMA INASIMAMIA HAKI; ikimpa ushindi MNYIKA ndio inakuwa imetenda haki?

     
Loading...