Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

siku hizi sio fasheni au??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Oct 15, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    kila siku huwa najiuliza....mbona siku hizi watu hawachungi dada zao?????
    yaani sisikii wala kuona watu wakichunga dada zao,,,,,,
    na mara nyingi imenitokea nakutana na wasichana mbalimbali
    ambao wanafuatana na kaka zao hata out.....
    yaani unamtoa msichana out na anakuja na kaka yake ....mnakunywa wote bila tabu.....
    au unakuta msichana anakupa no ya simu ya kaka yake
    na unapiga halafu kaka yake anakuunganisha kwa dada yake.....
    nakumbuka zamani watu walikuwa wakipigana kwa ajili ya dada zao.

    siku hizi ni tofauti why??????????
     
  2. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ule ulikua ushamba, maana hata ukimchunga je wewe ndiiye utakayemuoa? maana na wewe kaka unamendea dada wa wenzako, sasa hivi maisha ya watu yamebaduilika sana. Imekua ni urafiki kuona dada anachukuliwa na jamaa fulani na sio tena uadui kama wa kizamani mkuu
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    He..he..he, kwa dadaangu mimi hampati kitu babaangu...Yani mi nikupe namba ya dadaangu, au nikuunganishe, lol utakuwa umenidhalilisha sana! Kama una ishu nae mtafute mitaa ya kati huko mmalizane, huh!
     
  4. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Sio wakaka tu, kuna baadhi ya wababa hata hawachungi binti zao siku hizi. Binti yake akiwa na bf anampeleka hadi home na mzazi hamind wala nini. Naona siku hizi ni uzungu kwenda mbele.ILa mie kaka yangu bado mkaliiiiiiiiiii!!
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0

    Ukimchunga mtu siku hizi unajidanganya..na utachorwa na kuchekwa bora tu uwe huru.Kama ni dada au binti yako... akishafikia umri wa kutosha jaribu kuwa karibu naye umwelekeze ukweli wa maisha kuliko kumdhalilisha kwa kumchunga kama mbuzi.

    Wale wanaojitokeza wazi ni bora kuliko wale wa kujificha.Siku hizi kuna tech za kila aina kurahisisha mawasiliano.Unaweza ukafanyiwa jambo mbele ya macho yako hivi hivi na usijiue kinachoendelea.TUSIJIDANGANYE KUWA TUNACHUNGA.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Kaka yako hajakutana na vidume. Mwenyewe atabloo. Nijaribu tuone.
     
  7. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mume wa mtu wewe, hujui kwamba mume wa mtu sumu.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Nani kakudanganya?
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hi Pretty we ni M/F naona picha ya profile Pretty "I like to jog".
    naomba unitoe utata kidogo
    Na pia nikirudi kwenye hiyo mada hapo nadhani tumeadvance na vitoto vinavyozaliwa sasa havichungiki hata kidogo

    Bora tu u-free vipewe la itakuwa balaa lakini mambo ya kupeleka kwa wazazi sometimez ni noma ..imagine uko under 18 unapeleka B/F home na malovee ya siku hadi ufikie 30 kama hujaolewa wameshakumwaga /umewamwaga kibao sasa utampelekea mzazi B/f , G/f wangapi??
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
     
  16. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,973
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Karibu kwenye ulimwengu maridhawa,unajua sikuhizi dhiki imeshika hatamu watu hawana kitu ndio maana akina kaka sikuhizi wakiona dada zao wanachukuliwa wanakuwa proud of it as wanapata uhakika hata wa kunyonya mvinyo kwa mashemeji zao,lakini pia siku hizi hawa mabinti wanazotabia za kuhonga wanaume ili wasikimbiwe tuu,sasa mimi sijui sababu ninini,au wanaume tupo wengi?
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Ahsante mpwa, ngoja nijaribu bahati yangu.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa kutufahamisha kuwa wewe ni he. Tulishaanza kujipanga
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    PJ,
    naomba namba za simu za dadaako!?!............
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Binamu punguza spidi kidogo, wenzio tulishawahi.
     
Loading...