Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku hizi ndoa hadi mimba, mimba ndo kigezo cha kuoana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NgomaNzito, Aug 13, 2009.

  1. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hili nimelishuhudia hivi karibuni kila harusi nayohudhuria zaidi ya tatu Bibi harusi tumbo ndi tena kuubwa.

    Au huu ni utaratibu mpya hadi uhakikishe kitu kimenasa ndio utangaze ndoa dunia ya leo uongo umezidi??
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ha!Ha!Ha!.....vinginevyo unaweza uziwa mbuzi kwenye gunia!
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Aug 13, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Na wengine si kwamba waliamua kutest mashine kwanza, wengine wanalazimika kuoana kwa sababu ya mimba !!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndo maana iwa nasema wengi hucheza kama bahati na sibu lazima amege/megwa kwanza na kinacho fuata je unakamata mimba?
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    hii nasikia sana mashori wanawategea sana ma BF zao hasa wakijua wana compitation na mashori wengine.....
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nafikiri ni utaratibu mzuri huo, maana siku hizi watu wanabuma wanakaa miaka mingi bila kupata watoto kinachotokea inakwua ni uvomvi usiokuwa na kichwa wala miguu. Hata mie nikitaka kuolewa lazima kwanza anipe mimba walau niende nina assurance.

    Its good idea.
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sorry Carol,

    Kwani wewe bado kupata mwenza? au was just to support the idea behind?
     
  8. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku hizi uwezo wa kuzaa au kusababisha mtoto umeshuka sana. Kwahiyo lazima kuhakikisha kwamba ulie nae yupo fit. Tena wengine wanaamua kuzaa kabisa then ije ndoa. Maana unafunga nae ndoa akiwa mja mzito mnaingia ndani eti imeharibika. arghhhhhhhhhhh!!!!!!
     
  9. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Shake well before use and keep away from children
     
  10. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sawasawa kabisa!
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tatizo mabinti wa leo ABORTION ZIMEKUWA MINGI na zimewapelekea kuwa barrens.watoto wa kiume wa sasa lazima watest zali kwa hali na mali ndipo kwenu wake watoe mahali ili iwe halali,then kuserebuka mambo ya hululation LELELELELELELELELELELLEEEEEE! yanafuata.kinyume na hilo hapana bana!
     
  12. GP

    GP JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hata mi mwenyewe nikimzimia demu mkali sana, halafu naona analeta longolongo yani bado hajaamua vizuri nimuweke ndani, au wazazi wake wanaleta miyeyusho, dawa moja tu: NAMTUNDIKA MIMBA!
    kwishney.
     
  13. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2009
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,170
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    WARNING

    MATAYO 5:28-30

    28 Lakini mimi nawaambieni, atakayemtazama mwanamke kwa kumtamani, amekwisha zini naye moyoni mwake.


    29 Basi, kama jicho lako la kulia linakukosesha, ling'oe ukalitupe mbali. Afadhali zaidi kwako kupoteza kiungo kimoja cha mwili wako, kuliko mwili wako wote kutupwa katika moto wa Jehanamu.


    30 Na kama mkono wako wa kulia unakukosesha, ukate ukautupe mbali. Afadhali zaidi kupoteza kiungo kimoja cha mwili, kuliko mwili wako wote uende katika moto wa Jehanamu.

     
  14. r

    rafikiel nelson New Member

    #14
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio swla zima hauwezi kuuziwa mbuzi kwenye gunia ucje ukapewa kuku
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Aug 13, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Na wewe bana na hii elimu yako ya bongo flava! Sasa hiyo maana yake ndio nini?
     
  16. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    1. Hapa ndo wanaume tunadanyanyika..eti nina mimba yako tayari! Unamchukua unafunga nae arusi! Kumbe wapi..mtoto anazaliwa wa jamaa mwingine!!

    2. Utajuaje kama mimba demu wako aliyobeba ni yako???
     
  17. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utajua tu. Akijitia kukupenda kuliko ilivyokawaida yake ujue kuna kitu tu hapo. Piga chini!
     
  18. MrVHMM

    MrVHMM New Member

    #18
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli mtupu mheshimiwa ............... Ujenzi hufunguliwa rasmi kwa kuwekwa jiwe la msingi; lakini si utaratibu wa Biblia.
     
  19. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kibongoto,

    Nimeshuhudia mwenyewe..kwa rafiki zangu kama watatu..watoto wao kwa kwanza sii wao..na wake zao waliolewa ktk mazingira ya kubeba kwanza mimba!

    Wanaume yabidi tuwe makini..wanawake wamebadilika sana siku hizi.. cheating babu kubwa siku hizi!
     
  20. Kidege

    Kidege Member

    #20
    Aug 13, 2009
    Joined: Jul 18, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ukinunua kiatu dukani si lazima ujaribishe kwanza!
     
    Last edited: Aug 13, 2009
Loading...