Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku hizi mama hatunzwi kwa Kanga ni mapene tu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, May 21, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    DSC_8727.JPG

    Duh si mchezo noti ya chini kabisa ni buku tano zamani zilee mie nilizoea mama anatuzwa kwa kufunikwa na kanga na vitenge kibao...
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii yote ni athari ya mambo ya utandawazi na uzungu uliokithiri kipimo
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mama kapata heshima yake, bintie sijue, mwanae wa kiume kamletea heshima kwenye nyumba yake...bora na wengine wajifunza kutokaa bila ndoa....
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wapi uliona wazungu wanafanya huu upuuzi.
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sasa tunayatoa wapi maupupu haya
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    This is made from Nollywood! Kama amabvyo hollywood imetuvisha ujinga!
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nonsense! Mapenzi ni zaidi ya Kanga na Pesa
     
  8. b

    bwanashamba Senior Member

    #8
    May 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ih ndoa ni ya kule kwa akina Kaishozi,na akina kaijage naisi ndio seemu mama
    anatunzwa kwa mbwembwe namna iyo mi nalikwisa ona siku moja
     
  9. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    heshima mbele mkuu

    huu hata siyo utandawazi wala uzungu....maana hao wazungu hawana haya mambo ya kutunzana...haya ni mambo yetu wenyewe...na nadhani ni muendelezo wa ile mila yetu ya kufanya na kuendekeza mambo ya kuoneshana nani zaidi...kama ktk hiyo party huyo mama angekuwa na mwanae hana school fees na akataka mchango...ni muhali kudhani pesa zingefika kiasi hicho...
     
  10. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona mimi naona kama mama kachukua chake toka DECI, Hiyo kutunza imetoka wapi tena?
     
Loading...