Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku hizi kila kinacho tokea kinahusishwa na freemasons, ni ugumu wa kufikiri ama?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by malinda, Oct 20, 2012.

  1. m

    malinda Senior Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata suala la harakati za sheikh ponda na uamsho kule znz tunaambiwa eti freemasons wanahusika,.. Magazeti ya udaku ya bongo ni laana taanza kuandika habari zenye kufikirisha bongo?
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona umeweka uzi siko?au ndo nitoke vp?
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ulipoiweka hapa!! duh
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mgeni huyu. Karibu sana JF.
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    Umekosea gear ya kuingilia mgeni unakuja na shari hapa utapata ban

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kweli ukibofya Global Publishers wamegusia suala la vurugu za waislam na Freemason.

    Nadhan ndiyo yale majibu mepesi kwa maswali magumu!!!!
     
  7. Rapha

    Rapha Tanzanite Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 621
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Staili yako ya kuingia JF nmeipenda!!
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF kiongozi.
     
Loading...