Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku gani ambayo hutoisahau maishani mwako?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kisukari, Jul 24, 2010.

  1. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Kwa upande wangu mimi,ni siku nilipopata mtoto ni siku ambayo sitoisahau maishani mwangu. Na uchungu wa kujifungua sitousahau.Na siku alipofariki rafiki yangu wa karibu,kilikuwa kifo cha ghafla. Sitosahau
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    the day i lost my mom, it was like the world stood still.

    mwili wangu wote ni kama ulipata ganzi from head to toe. I lost a mother, a close friend, my hope my everything. ule uchungu kwa kweli sijawahi kupata. (siwezi kueleza anyway) I t felt like nilionewa sana and I didn't deserve that loss especially that time.

    Life without her will never be the same again.

    Namkosa sana mama yangu, ushauri wake, mwongozo hata kudeka tu.
     
  3. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Mimi nadhani siku ya kufa kwangu. Sitaisahau kabisa huko mbele ya safari
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Dah! Pole sana mamushka!
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana Mum!!

    Mimi siku nilipoachishwa kazi kwa uonevu na majungu ktk kampuni fulani ya ndege Dar.. Mwanzoni nilifikiri ni utani, kumbe ilikuwa ni kweli... Ilikuwa ni ngumu sana siku hiyo.
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    pole sana bht,kwangu mimi mama ni kila kitu kwangu mimi,namuheshimu,nampenda na namthamini. she was a single mum as long as i remember.She raised 4 of us,it was tough so i salute her.
     
  7. A

    Audax JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi cku ambyo ctaisahau ni cku amabayo nilipata safari ya kwenda short coz kwa mara ya kwanza nje ya nchi.Furaha niliyokuwa nayo ilikuwa haina kifani. Nilisali mara tano tano na nilikuwa cjawahi kupanda na ndge. Lakini mungu ni mwema. Baada ya kurudi Tanzania nimezidi kupata safari mbali mbali.Hakika mungu alinifungulia mlango.
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    1st aug 2002, the day I meet him and 25th april 2009, the day i said I do to him.
     
  9. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    may her soul rest in peace...
    pole sana.BHT
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ..siku napanda ndege nakuja ughaibuni..
    ..aloo,sikulala usiku:smile::smile::smile:
    ..maisha ya huku ughaibuni sijayapatia bado,
    ...but i dont regret coming here.
    infact i enjoy every minute.:smile:
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    The day I passed my profession certification exam which came with full masters scholarship with living expenses.

    it wasn't happiness exactly though more of a mixuture of sadness, a bit of happiness and other emotions. Sijawahi kuwa more confused emotionally than then
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    I will never forget that thursday 23:15 one day in December when i saw my son... it is the day that i will never forget, i saw my son, i saw our [me and my wife] product... such a beautiful mixture of genes and cells!!!

    i really appreciated God's miracles and i couldnt sleep, it was exciting and strange..

    I cheris that day and thank God always for giving me that day!!
     
  13. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    .
    Ni tarehe 27/12/1990, Siku ambayo nilimkiri Yesu kuwa Bwana na mwokozi wa maisha yangu binafsi. Yaani moyo wangu ulijaa furaha tele ambayo hata sasa hakuna cha kuifananishia.
     
Loading...