Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku chedema ikichukua nchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gwandalized, Jan 30, 2012.

  1. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    natamani sana niwe hai siku chadema ikichukua nchi hii,nishuhudie yafuatayo
    1.hakuna UFISADI kabisa
    kila sheria itafuatwe,mesheni town zote zifungwe,short cut zote zifungwe tushuhudie mafisadi wote wakiburuzwa mahakamani
    2.Migomo yote kwishney
    mishahara yote juu,madokta,walimu,migomo yote ndotoni,posho za maofisi zifungwe
    3.maisha bora
    kila mtaanzania atakuwa katika nyumba nzuri, shule kibao,mfuko wa cement buku 5 tu,shuleni walimu,vitabu kibao,elimu bora kwa kila mwanafunzi,umeme bei poa,mafuta bei poa
    kila mwanafunzi atafaulu,mikopo chuo ya kufa mtu,elimu bure
    4. Usafiri
    mpaka kule kwetu mbwinde lami tupu,nauli bei chee,ndege za serikali kibao,treni za uhakika,rais haendi nje

    chadema oyeee
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Hicho chama ni lazima kijisajiri kwanza ili kiweze kuchukua nchi, vinginevyo hizo ni ndoto za alinacha
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Kweli jf imevamiwa! Sidhani kama GT anaweza kuwa na mawazo ya kijinga nanna hii! You are in a wrong place sister!
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Gwandalised... Naomba nitoe pole kama una hopes hizo hapo ulizoorodhesha. Ni kweli unafuatilia jinsi hali halisi ya Kisiasa na Uongozi katika kila nyanja na kila sector yenye mahusiano moja kwa moja na serkali? Kama kweli wafuatilia utatambua kua Uongozi ujauo, uwe umetoka CCM ama CDM wana kazi kubwa saana na ya ziada kuweza kweli kurudisha inchi katika mstari. Hayo mambo sio ya siku moja na wala sio ya mwaka mmoja. Tanzania tuna hali mbaya mno, na hio hali haitaondolewa na uongozi tu! Let alone uongozi mpya, Watanzania inabidi watambue kua they are part of change, na hio change itakua possible pale tu watapo jihusisha... hio ikiambata na time.... Hayo hulioorodhesha hayawi controlled na the name of the Government/leadership in question. Bali yanakua controlled na the will and ability ya Viongozi wa juu, wa kati, wa chini na wananchi wake.... Tanzania; We have a long way to go....
     
  5. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    We ndo hamnazo kuliko magamba yote
     
  6. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Naamini hizi ni kejeli.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Chademu haina ubavu huo, keep on dreaming.
     
  8. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ndoto zinakudanganya
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Doing all these things need years
    But for now on we need at least another part that can build the foundation to those mentioned achievement
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    lets hope, hata mimi natamani
    najua ipo siku ambayo hakuna aitarajiae lakini ipo
    chadema watachukua nchi
    watu wote watabaki midomo wazi kama vile wanajivua magamba
     
  11. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jibu hoja spelling error kidogo unaingia chaka
     
  12. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sisi tunaimani nchi itanyooka uwajibikaji utakuwepo kwa hali ya juu
     
  13. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna kejeli ndio sisi wananchi tuna amini hivyo
     
  14. u

    uwingu Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gwandalized; Naomba nikuhakikishie kwamba kuota ni haki ya msingi. Unafanya vema kuitumia. Kwa bahati nzuri si kila ndoto huwa kweli. Thank God it won't happen. You can keep on dreaming dear.
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Wenye chuki na cdm wajinyonge" BRAVO CDM.
     
Loading...