Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku CHADEMA.......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sir R, May 31, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Itakuwaje kwa viiongozi wa serikali wanaoabudu CCM siku CDM ikishika dola.

    Wataendelea na tabia hii ya unafiki ya kutosimamia ukweli katika jamii kisa CCM iko madarakani.

    Au wataanza unafiki mpya kwa kuabudu CHADEMA ? Kama ni hivyo maendeleo hayatapatikana kwa kuwa mifumo ya unafiki itaendelea ndani ya nchi hii.

    Viongozi wa serikali wanatakiwa kusimamia sheria na kanuni katika maeneo ya kazi.
     
  2. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Itakuwaje Magufuri akiwa raisi kupitia CCM?
     
  3. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Itakuwaje siku Lowassa akiwa rais wa Tanzania mliochonga sijui mtakimbilia wapi?
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,733
    Trophy Points: 280
    no kukesha bar
    ukichelewa job ur fired
    no magumash,
    mwisho sa 12 kuzurura
    wafanyakaz wa serkal
    watafanya kazi kwa kadiri walipakodi wanavyo kamuliwa yani hakuna kufanya kazi ilimradi mshahara unaingia pale nmb trh 25.
    Kifupi nji itaendeshwa kijeshi!!!
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,733
    Trophy Points: 280
    ntaomba ukatibu muhtasi najua 2month ninaendesha limo,
     
  6. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha kuturusha roho! Maana Tanzania chochote chawezekana kutokea! Siwaamini waTz kabisaaaa!
     
  7. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Na ndivyo inatakiwa.
     
  8. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahisi kama anga litakuwa limejaa helikopita za mafisadi yakikimbilia nchi jirani!
     
Loading...