Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku chache baada ya muhafaka..Clouds FM wawapeleka Vinega mahakamani...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ma2mbo, Mar 15, 2012.

  1. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Habari zilizopo mtaani ni kwamba kampuni ya Clouds Ent imewafungulia kesi mahakamani members wa Vinega,na kesi itasikilizwa tarehe 21 mwezi huu..
    Cha kushangaza katika mashtaka hayo hawajamjumlisha Sugu akiwa kama kiongozi wa Vinega..
    Kitaa kinajiuliza je Ule muhafaka wa kuzika na kusahau tofauti zao za nyuma umekufa au vipi?
    Nini kitafuata baada ya hapo,ngoja tusubiri.
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha washitakiwe ili wapate adabu
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,687
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Lol híi kali.napita!
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,751
    Trophy Points: 280
    Yaani wamewanyonya haki zao miaka mingi na kuwafanya maskini hadi leo halafu wanataka kuwafunga??? Kweli maskini hana haki, hapa SUGU inabidi alianzishe otherwise itaonekana amewauza wenzie. Usaliti ni kitu kibaya sana katika mapambano ya ukombozi
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Kwani sugu anasemaje?
     
  6. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,600
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    kama ni kweli..Sugu atakuwa ni Msaliti??
     
  7. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Sugu ajaongea chochote kwenye public ,ila kwa habari za ndani ni kwamba safari hii hali inaweza kuwa mbaya sana ishu ikianza upya kwani alikubali kubeba lawama nyingi akitegemea kufanikishwa kwa madai yao..
     
  8. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    ni kweli kabisa mkuu,wametoa hati ya kuitwa mahakamani kwa washtakiwa hadi kwenye magazeti ya jana..eg Mwananchi

    sidhani kama Sugu ni msaliti ila nachoamini kwa sasa kuna mchezo walimchezea wakimuaminisha wana nia njema,ili wakamilishe mission ya kuidhoofisha nguvu ya Vinega,na yeye akajaa bila kuelewa mchezo..ila kwa sasa naamini ata damu itamwagika kwa navyoufahamu mchongo unavyoendelea chini chini.
     
  9. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    mahakama haiwezi kuwashikisha adabu magenge,ila Wafu wanawachokoza wenyewe na watajuta.
     
  10. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Hata Ruge anajua vizuri misimamo ya Sugu! Hawezi kukurupuka kijinga hivi! Sidhani kama hii habari ni ya kweli! Sugu si msomi lakini anajua kusimamia anachoamini kuliko wasomi wengi! Nadhani Hiphop halisi imemjenga sana toka zama zile kwenye shows za Tunduma! Issu e ya Sugu imeharibu sana image ya Clouds kiasi kwamba si rahisi Kusaga akataka malumbano ya dizaini ile tena!!
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    miafrika ndivyo tulivyo by NN
     
  12. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    tafuta mwananchi la kati ya jana au juzi wametoa hati ya kuitwa mahakamani kujibu mashtaka,tena mtoa mashtaka ni Kusaga mwenyewe..kwaio ni habari ya kweli 100%.
     
  13. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanashtakiwa kwa kiss gani? Walikuwa na mkataba wowote na clouds?

    Habari haijakamilika hii!
    Sugu angekuwa ameshawaka saa hizi bana!
     
  14. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    ni zile ishu za Antivirus mixtape..
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,150
    Likes Received: 5,346
    Trophy Points: 280
    Vinega ni vingi, kikiwa kimoja kinaitwa kinega
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Sugu naye si alikuepo mbona nae ajahusishwa?
     
  17. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Sugu ni msomi??
    nenda kwa PROF IBRAHIM LIPUMBA akufundishe nini maana ya neno msomi then ndio uje kuongea huu UTUMBO
     
  18. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Sugu mwenyewe nae haelewielewi kinaendelea nini ni kama kaingizwa mkenge vile..maana walikubaliana kuzika yote ya nyuma leo jamaa wanawapeleka mahakamani kwa kuwagawa.
     
  19. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    rudia kusoma vizuri alichoandika mwenzio,kisha angalia ulichomjibu,then ndio umtusi.
     
  20. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hizi ni habari za mtaani.....kwa makubaliano na muafaka uliofikiwa hawezi kurudi nyuma na kuanza kupandikiza chuki upya.Labda vinega wao ndo wameenda mahakani kuishtaki CloudsFM na sio vinginevyo.
     
Loading...