Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

siku ccm ikishindwa na chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mjuaji, May 28, 2012.

  1. m

    mjuaji Senior Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana JF hebu fikilia CCM ikipigwa na CDM MAFISADI wataishije TANZANIA? viwanja vya mpira mnashaurije?.toa maonim yako.
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mafisadi wataishi Jela viwanja vya mpira vitarudishwa serikalini sio viwanja tu bali vyote vilivyopatikana wakati wa chama kimoja vitarudi serikalini ili nao nyinyiemu watafute vya kwao,kwa nguvu ya wanachama wao vipofu
     
  3. m

    marvin ogochuku Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo jela zitanuka harufu kali ya magamba ya mafisadi bora wanyongwe
     
Loading...