Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

siku 7 za CHADEMA kwa Nape

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapotolo, Sep 5, 2012.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Chadema kumfikisha Nape mahakamani wiki hii

    Na Restuta James

    4th September 2012




    [​IMG]
    Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Nape


    Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), kimeazimia kwenda mahakamani wiki hii kumshtaki Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Nape Nnauye, baada ya kushindwa kukiomba radhi chama hicho pamoja na kutoa faini ya Shilingi bilioni tatu, baada ya kupita kwa muda aliopewa kufanya hivyo.

    Akizungumza na NIPASHE kwa njia ya simu jana, Mkurugenzi wa Utawala na Fedha wa Chadema, Anton Komu, alisema chama hicho hivi sasa kinakamilisha taratibu za kisheria ili kwenda mahakamani.

    Alisema "wakati wowote wiki hii tutakwenda mahakamani, leo jioni (jana) nitakutana na mawakili ambao wanashughulikia jambo hilo."

    Komu alisema imelazimu suala hilo kuchukuliwa hatua za kisheria kwa kuwa Nape amekataa kuomba radhi kuhusu madai aliyoyatoa.

    Chadema ilimtaka Nape aombe radhi baada ya kukituhumu kwamba kimekuwa kikichangisha fedha kwa wananchi katika mikutano yao wakati kinapokea mabilioni ya fedha kutoka nje ya nchi.

    Nape alitoa tuhuma hizo Agosti 12 na kueleza kwamba anao ushahidi kuwa chama hicho kimekuwa kikiwahadaa wananchi kwa kuwachangisha fedha huku kikipokea mabilioni ya fedha kwa wafadhili kutoka nje na kwamba upo uwezekano wa chama hicho kupewa fedha hizo kwa mikataba yenye masharti ya kuiweka nchi rehani.

    Baada ya kauli hiyo, bodi ya wadhamini wa Chadema iliagiza wanasheria wake wamwandikie Nape barua ya kumtaka kukiomba radhi chama, kwa kutumia vyombo vya habari.

    Chadema inataka kuombwa radhi na fidia ya fedha ni kwa ajili ya fedheha na fundisho kwa kitendo cha uzushi na uongo kilichotolewa na Nape.

    Nipashe - September 4
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hawa wanasiasa siyo wa kuwaamini sana. Huyo Mnyika na Nape kuna siku niliwakuta kwenye mgahawa mmoja hivi katikati ya jiji wakipiga kitu cha juisi ya matikiti huku wakicheeeeeka unaweza kusema ni mtu na shemeji yake. Narudia wanasiasa siyo watu wa kuwasikiliza hata kidogo. Watu wengine bwana.
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo mbaya mbaya sana
     
  4. chubio

    chubio Senior Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    taratibu za kwenda mahakamani zimeshaiva,ishu inafanyiwa kazi
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Tulia kwanza serikali ijikaange na nape aliyetabiri hizi vurugu za polisi.wana vikao visivyoisha akina nape wakijilaumu picha zilipotoka.
     
  6. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    kwan we karani wa mahakama????????
     
  7. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Siasa sio uadui
     
  8. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Hana jipya huyu mtoa tamko,anapenda sana camera za wahandishi wa habari.
     
  9. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona mnaharaka, mambo yanafanyiwa kazi, hivi hamjui kuwa kuna issues za maana na za ghafla zimetokea?
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12,13,14,15,16,17,18.....n

    n = namba yoyote ambayo ni chanya

    kama walisema baada ya siku 7 si usubiri, wangesema siku ya 7 kweli ungekuwa sahihi kudoubt.
     
  11. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri utekelezaji
     
  12. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hatuwezi dili na hilo tambara la deki nape tunamambo muhimu kuliko hilo
     
  13. I

    Iramba Junior Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu siyo vizuri hata kidogo kujaribu kuonyesha ujinga ulionao kwa watu hasa hasa hadharani kama hapa! Kuwa wapinzani wa siasa si ugomvi!
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    mkuu hesabu ngumu!
     
  15. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ndugu zangu.

    si vema kuwataka wanasiasa wetu wachukiane, kisa ni upinzani wao wa kivyama.
    sasa watawezaje kupeana mawazo mazuri ya kuijenga nchi yetu kama hawatakua marafiki?
     
  16. m

    mamajack JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hey, jamani,tupo kwenye mambo makubwa yanayohusu uhai wa watanzani,nashauri cdm waweke nguvu kubwa kwenye hili kwanza, wawahakikishie watu usalama, then after, habari za nape zitafanyiwa kazi,hebu tuwe na vipaumbele.

    Naamini issue ya nape aliyodai chadema wanajifanyia vurugu,ndiyo utekelezaji wake kupitia pilisccm.kwapamoja tuwaunge mkono viongozi wetu na tusiondoe imani kwao naamini kila kitu kitafanyika kama ilivyopangwa.waombaji waombe for cdm,waswaliji wafanye dua pia.

    naamini tutashida vita dhidi ya huu uzalimu wa ccm na polis.

    long live cdm
     
  17. S

    Starn JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    WAnasubiri waandamane
     
  18. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We ndio yule Mama Mingoi wa Twanga Pepeta?
     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    CHADEMA wana mambo mengi muhimu ya kufanya kwa sasa kuliko hizi porojo za Nape na Mnyika
     
  20. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mnyika heshima mbele sana,

    Mnamo tarehe 25 Agost, Ulionekana kwenye TV na hata magazetini ukifanya mkutano na waandishi wa habari na kutoa siku 7, vipi mpango wako umeishia wapi na kama mmeyamaliza mezani huna budi kuita waandishi wa habari na kuufahamisha umma kuwa mmeyamaliza mezani na mahakamani hamtaenda tena laa sivyo credibility itashuka kwa kasi sana.

    Nini kilichojili Kiongozi.??
     
Loading...