Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku 21 za Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MkamaP, Apr 17, 2011.

  1. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,468
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Zile siku 21 za Slaa juu ya kurudia uchaguzi wa madiwani arusha ni lini zitakamilika?
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yuko tabora wewe subiria tu utaona
     
  3. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,468
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Sawa mkuu, lakini zinaisha lini ama zimeshakwisha?
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hujui hesabu au?
     
  5. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ndio vitu vinavyowapotezea watu credibility, Chadema wanapaswa wawe na priority zao na kuzifuatilia utekelezaji wake na sio kila siku kutajataja tu vitu viiingi na kuviacha vinaishia juu kwa juu!!
     
  6. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Punguza presha mkubwaa,utapata taarifa.
     
  7. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,468
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Zile tisa zilikwisha, sasa 21 nazo nauliza sitakwisha lini?
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Product ya shule za kata, somo la hesabu anafundishwa na mwalimu wa Civics, msamehe bure
     
  9. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,468
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mkuu nakubaliana na wewe 10/10. Ndo haya ya kutoa ahadi ahadi mwisho wake haujulikani. Hata JK, pamoja na kutafuta mchawi lakini naye credibility ilishuka sana kwa kuendelea kutoa ahadi zisizotekelezeka.
     
  10. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,468
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hujui unenalo
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kumbe kama unajua hesabu unauliza nini?
    Au ndo mnakusanya taarifa za kiintelijensia kishamba hivi?
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huoni matokeo ya zile tisa?
    1. Watu wamejaribu kuvua magamba
    2. Nafaka ya SGR imeachiwa katika soko
    3. Suala la mfumuko wa bei linawahangaisha watu
    Matokeo ya hizo 21....naomba ufuatilie yanayojiri kwa madiwani huko Arusha
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    The following user says Thank You CAMARADERIE For This Useful Post
    Sigma (Today)
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    The Following User Groaned at You MkamaP for this Awful post
    Sigma (Today)
     
  15. k

    kakini Senior Member

    #15
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waulize mazuzu wenzako maana shule zeni za kata hazina walimu wa hesabu:sleepy:
     
  16. k

    kakini Senior Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe husikilizi vyombo vya habari ukajua kwamba arusha meya hatambuliwi au????
     
  17. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katiba mbona walitoa siku 100 na hazijafika na serkali wamechukua hatua hayo ni mojawapo wa kufanikiwa kwa kutoa matamko kama hayo,
     
  18. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    CCM tumewachoka miaka 40 nchi bado kimeo tu? maisha magumu hivyo! ziwe siku 20 zisiwepo hatuwataki nzi wa kijani tena ktk nchi tumewachoka, kazi kupeana wao kwa wao madaraka sijui lizione, january, mwinyi, kawawa; hii nchi imekuwa ya kifalme? tokeni zenu huko ccm hamna jipya miaka 40 inawatosha.
     
  19. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,468
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    wewe wa shule za kimataifa, niambieni 21 zinaisha lini?
     
  20. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,468
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mkuu, madiwani si walijitoa na bajeti ikapitishwa.
     
Loading...