Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku 100 za kikwete Ikulu zakaribia bila muelekeo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MchunguZI, Dec 14, 2010.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa siku moja baada ya kuapishwa kwa mawaziri, Mh. Magufuri akaitikisa wizara yake kwa maelekezo na maonyo, nk.

    Nikirudi kwa Rais wetu sijasikia lolote. Sidhani kama ni kawaida kwa Rais kuwa dhaifu kiasi hiki. Hivi kweli huyu mtu wetu anafahamu kazi zake? Au ni msimu kama wa zamani.

    Ajabu zaidi hakuna hotuba yoyote kwa wa-TZ aliyokwisha itoa ili wapiga kura tuone kama kweli ushindi wake una manufaa kwetu. Ile nyingine ilikuwa ni kwa Bunge.

    Siku 100 zinakuja bila hata kuona kama Rais wetu ana jipya au huenda ni yale yale ya Zamani. Naanza kuiona hasara itakayotupata kwa miaka 5 ijayo.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ama kweli tuna rais. Hivi ameanza kutekeleza chochote kati ya zile ahadi zake lukuki? Mbona muda unamwacha? Ilitakiwa saa hizi awe ameshakomalia ahadi zake kivitendo. Ahadi za trilioni 90 si mchezo! Sasa naona tumemaliza tayari mwezi na nusu lakini hatuoni kitu. Mzee Jk gangamala muda unayoyoma. Miaka 5 si mingi mheshimiwa.
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kikwete ni msanii hana lolote, mwacheni mtalii wetu azunguke dunia kwani nyie hamumjui kuwa ni matonya wakimataifa? milimkataa sasa amechakachua na katiba inamlinda. Watanzania tegemeeni nothing from him, hatafanya chochote zaidi ya kuzingaanga kodi za watanzania
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nimependa sana signature yako.

    Inanipa ma-blood ya kukipenda chama changu chadema. Wacha waseme yote. Sitachagua CCM, duniani au kaburini.

    Kuhusu Mkwere. Nilishasema.

    Tanzania tuna mtu anayetaka nayeye aitwe Rais. Yaani Kikwete neno Rais ni adjective. Ni kisifa.

    Tuhesabu miaka yetu mi5
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hivi safari hii Ngurdoto hawaendi?
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    kaanza kutekeleza jamani leo kasafiri kaenda zambia wiki ijayo usa
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Walienda enzi zile Watanzania walikuwa bado ni mabwege
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Penchant of travelling and partying! don't you love it fellows! Mtalala njaa wacheni baba akahemee arudi na vibaba pls.:whoo:
     
  9. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Kweli siku 100 zitakwisha bila muelekeo wowote wa serikali. Hebu tusubiri hawa akina Tibaijuka, lakini naamini watawekewa stop. wasiposikia atabadili Baraza.
     
  10. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2016
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    watu wanamaneno, ungwe ya JK imeisha turudi Mh magufuli katimiza siku 60 ikulu mnasemaje na huyu
     
Loading...