Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku 100 za JK uchumi wa nchi utakuwaje?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MAMA POROJO, Nov 8, 2010.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Tarehe 01/11/2010 mfumuko wa bei ulikuwa hivi, je siku 100 zijazo tarehe 08/02/2011 hali ya nchi itakuwaje?
    Tutegemee anguko la mfumuko wa bei au kupanda kwa bei?


    Indicative Foreign Exchange Market Rates


    Exchange Rates for 1/Nov/2010

    Currency in 100 Units

    Spot Selling


    EAST AFRICAN CURRENCIES

    Kenya SHS1,851.81
    Uganda SHS
    65.49
    Burundi Franc 143.05

    OTHER SELECTED CURRENCIES
    USD149,769.00
    Pound STG240,588.92
    EURO209,451.95
    Canadian $ 147,251.01
    Switz. Franc152,188.80
    Japanese YEN1,857.72
    Swedish Kronor22,589.59
    Norweg. Kronor25,649.77
    Danish Kronor28,072.39
    Australian $48,016.70
    Indian RPS3,371.66
    Pakistan RPS2,593.40
    Zambian Kwacha31.97
    Malawian Kwacha1,682.80
    Mozambique -MET5,428.38
    Zimbabwe $28.31
    SDR235,405.42
    Gold (T/O)203,970,401.10
    S. African Rand21,468.56
    UAE Dirham40,777.88
    Singapore $116,073.01
    Honk Kong $19,316.06
    Saud Arabian Rial 39,936.27
    Kuwait Dinar520,935.65
    Botswana Pula23,019.50
    Newzealand114,827.89


    Bei ya bidhaa mbalimbali
    ________________________________________________________

    Kilo moja ya nyama = 4,000/=
    Sukari = 1,800/=
    Mkate (bakeresa) = 800/=
    Sembe = 800/=
    Mchele = 1,200/=
    Mafuta ya taa = 1,300/=
    Dizeli = 1,700/=
    Petrol = 1,800/=
    Soda = 500/=
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,514
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    kwa hali hiyo naona huo Mfumo wa Bei utazidi kupanda na Maisha ya Mtu wa kima cha chini yatazidi kuwa Magumu. Kilo moja ya nyama ni shilingi 4.000 poleni sana ndugu zangu utafikiri hao wanyama wanatoka nchi ya jirani Kenya au Uganda? Nchi yetu huku tunako kwenda kunaonyesha ni kubaya zaidi itafika wakati hiyo kilo ya nyama kilo moja ni shilingi 6,000 kabla ya hata huu mwaka 2010 kuisha kasheshe na Tanzania yetu ya Viongozi mafisadi.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kaaaazi kwelikweli!
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,514
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo na itabidi tujifunge mkanda kwa hiyo kazi tukabiliane na hayo Maisha kila siku maisha yanazidi kuwa Magumu je tutafika kule tunakokwenda?
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::nono:
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    :rip:i mean tumekamatika
     
Loading...