Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku 100 za JK magogoni na ndoto za Maisha Bora kwa watanzania!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Feb 16, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jana mh. JK katimiza siku 100 za utendaji wake km Rais ktk kipindi chake cha awam ya 2, swali na kitendawali kikubwa miongoni mwa wasomi ni juu ya ukimya wake juu ya mambo ya msingi yagusayo taifa, mfumuko wa bei umekuwa ukipanda juu cku hadi siku, gharama za maisha zipo juu, mtatizo na migomo vyuo vikuu, nchi gizan, madai ya katiba na sakata la ufisadi. Binafsi ukimya wake ni tatizo kwa taifa na nashindwa tambua nin mwisho wa haya, i mean taifa litadhurika vp na tutegemee nin toka kwake. TUJADILI SOTE KWA PAMOJA!
     
  2. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Siku zote huwa nashindwa kabisa kuona mbele ninapomzungumzia rais.. Ukweli ninaouamini ni kuwa hatamaliza miaka 5 akiwa madarakani,sijui ataondokaje ila hatamaliza..hii ni imani yangu.,siombei mabaya juu ya mwanadamu mwenzangu, bali uwezo aliopewa ndipo unapoishia
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Mkuu, tukikuwa na choice tukaamua maisha magumu kwa kila mtanzania. Tuvumilia tu!
     
  4. n

    ngoko JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa walio wengi ( as per NEC ) walimchagua , basi tumwombee mema rais wetu katika safari hii ya kwenye matope, kweli atafika amechoka ile mbaya.
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakuu mnasema sana kiongozi mbona kabla hata hajafikisha hizo siku mia kafanya mambo mengi mazuri kama:

    Kutoijua dowans
    kusababisha mgao wa umeme
    kutembea na private ambulance ya ultim ate security ili awasidie wananchi anapotembelea
    .....
     
  6. m

    mzambia JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nimesahau kutokana na uelewa wake ktk hizo siku 100 hajateua wakuu wa mikoa na wilaya
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    na bado siku nyingine zaidi ya 1,500
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    aaah! Mh Jk yupo ful nondo, kaongeza idadi ya wanawake Bungeni, kaongeza mipasho huko mjengon teh! Mwanamke spika wa kwanza kapatikana, kanuni ya 64 B imejulikana, ooh jk katufanyia makubwa!
     
  9. M

    Mmongolilomo Senior Member

    #9
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Serikali haina pesa na ahadi zilikuwa za pesa. Hazikuwa za ubunifu wa kuvuna maliasili za nchi. Pesa, pesa na walimaliza yote kwenye uchaguzi we huoni mambo mengi yamesimama hayaendi kabisa:::::::::::bump:
     
  10. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh. Jakaya Mrisho Kiwete.
     
  11. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    JK ? mmh wengine hata tulishamsahau kama ndio kiongozi wa tz
    kazi kwenu mnayetegemea asali toka kwake
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maisha bora ni relative term for different people!

    Maisha bora yapo ikiwa utaamua kuwa creative..hakuna sheria mbovu za kuzuia watu kutofanya kazi kama zamani

    Tafutaeni maisha siyo msubiri yaje bila kuchapa kazi..sunday school mus t help you guys
     
  13. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kuishi kwa kumzungumzia JK ni kupoteza muda wetu. Rais anaongoza nchi kwa kujibu sera za Dk. Slaa! baada ya kuona za kwake hazitekelezeki ameintroduce mipasho bungeni eti kwa kuwa yy ni mtu wa pwani. I salute u JK kwa kuongoza nchi kwa kufuata mawazo ya Makamba na Tambwe Hiza
     
  14. T

    Topical JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Streotype hizo...JK kanyanga twende...wananchi wataamua 2015..tunaona kazi yako mkuu huku mitaani kwetu.
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    we shka adabu yako,hvi huwaoni watanzania wanavyohangaika na maisha?wewe wa wapi wewe?vjana wanvohangaika huwaoni?akina mama huwaoni?asubui watu wanapogombania daladala huwaoni-akina mama ntilie huwaoni?serikali inawakandamiza hawa na haiwawezesh hata kdogo,ucjione hapo ulipo ukajidai wewe mjanja!serikali inaposhndwa kudhbiti inflation then wananch wake ni maskini ni tatzo,je unadhani mtanzania atakuaje na maisha bora wakati umeme ni anasa kwake,mafuta ya taa yapo juu,bdhaa muim zpo juu na huduma za uhakika za afya hana?ALA,serikali kaz yake ni kuandaa michakato ya maisha bora-then wananch watafata,ACHA UBWEGE WEWE
     
  16. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Yupo kwenye Auto Pilot (AP) bila kufanya settings unategemea nini siku 100 hakuna cha maana maisha yamekuwa magumu sana nimetembelea usipitali ya wilaya ya Bagamoyo yeo niliyojionea wewe acha tu ,mtoto anatakiwa kupima UTI Mama kapewa kachupa cha mkojo ilipate mkojo wa mtoto kwakuwa mtoto ni mgonjwa imechukuwa maasa kadhaa hajapata matibabu huwezi amini niliwauliza nurses walikuwa wanatoa huduma kama wana kifaa maalumu cha kucollect mkojo (urine collector) ukiacha kichupa alijibu hicho ni nini na wala hawakijui nilisikika sana nikaenda moja kwa moja kwa dr. Nikaomba amsaidie yule mama ili mtoto apate mkojo ndipo atatumia hicho kifaa akapata vipimo. Hiyo imenisikitisha sana leo
     
  17. c

    chelenje JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anafuatilia hela za safari yake nje ya nchi hazijatoka....!
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    au tumpe muda zaid?
     
  19. m

    mzambia JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mhhhhhhh!!!!!!!!
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    je hili la mabomu nalo pia ni perfomance?
     
Loading...