Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikonge kumekucha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JamiiForums, May 17, 2012.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    May 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,746
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Posted by Rweye | May 13, 2012

    Ni jana majira ya asubuhi kilipoitishwa kikao cha dharura kufuatia M/kiti wilaya wa CDM kurejea akitokea Dar kulikofanyika mkutano wa baraza kuu

    Kikao cha kamati tendaji ya wilaya kiliitishwa pamoja na mengine kuijadili taharifa ya baraza kuu,mara baada ya kusomwa taharifa hiyo ndipo wajumbe wakauvaa uongozi ambao ulionekana katibu wa wilaya kukiuka misingi ya uongozi

    Ikatolewa hoja ya kuomba uongozi(katibu wilaya) ajadiliwe,kabla hata mjadala haujaanza katibu akasusa kikao na kuondoka kikaoni kwa madai kwamba yeye si katibu tena na kama vipi awepo mwingine

    Kuondoka kwa katibu kuliwapa nafasi ya kuteua katibu wa mda mpaka hapo itakapofanyika uteuzi wa kaimu kabla ya uchaguzi rasmi

    My take:Kwa mtizamo wa haraka ni wazi katibu alikuwa tatizo kwani kila mwanachama alifurahi na ilishasemekana kwamba katibu alikuwa mbioni kupokea 3m kutoka kwa S.Nkumba mb.wa Sikonge ili kuisambaratisha Chadema

    Source,mimi mwenyewe,mjumbe kamati tendaji wilaya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongereni kwa kuwa makini na mamluki.
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unaitwa nani weye?
     
  4. B

    Bubona JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kususia kikao kunatoa picha kwamba jamaa hakuwa kamanda wa ukweli!!!
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jina la nini sasa wewe?

     
  6. A

    AZIMIO Senior Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kamanda wa ukweli hakiimbii vita.hongereeni kwa maamuzi mazuri.
     
  7. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mamluki chadema 90% wanachama wa ukweli 10%
     
  8. p

    pembe JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,019
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Huyo katibu ni mchumia tumbo na wako wengi CDM
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    Bora mmestuka mapema
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hiyo inaitwa VUA GWANDA VAA GAMBA
     
  11. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Amavaa gamba. Duh sasa cdm ni moto kweli.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...