Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sikliza 99.2 aunt Odemba ampokea Yesu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 12, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Nani amekwambia shoga aokolewi shoga aendi mbinguni loh
    sikiliza 99.2 fm shoga maarufu aka aunt odemba ama aunt mbiki
    ameokolewa akiadithia ana miaka mitatu sasa ajawahi kuonjwa
    wala kuguswa kama mwanaume...anasema amekuwa akimwomba
    sana Mungu aachane na hili lakini kila akifikiria hasira za MUNGU
    roho inamwambia acha acha

    WEWE UNAESEMA USHOGA NI LAANA YA UKOO AUACHI NANI KAKWAMBIA
    MSIKILIZE HUYU ALIEKUWA SHOGA MIAKA 8 AKAOKOLEWA KWENYE MKUTANO
    WA INJILI

    ONYO
    WACHUNGAJI WATU HAWA NI WATU WA KAWAIDA WANAITAJI UPENDO WETU WANAPOMPOKEA BWANA YESU
    SHARTI WALISHWE UPAKO WALISHWE CHAKULA CHA NENO NA SI KUWATENGA

    MUNGU AKUSAIDIE WEWE UNAEPISHANA NA SHHIDA HIII
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Wewe unaeteseka na tatizo la ushoga ipo siku mungu atakutoa huko
    muda na wakati ukifika hata mamako mzazi awezi kukuzuia kuokolewa
    mungu akubadilishe na kukutoa na laana hiliiiii
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    didy kwa habari za udaku upo juu sana....salute...
    back to the topic...heri yake kaokoka kwani siku ya hukumu i yaja na haitaangalia dhambi gani umetenda.
    Neema ya Bwana iwe nasi sote.......
     
Loading...