Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIKITIKO: Michael Baruti kafiwa na mama yake.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jun 30, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Mungu aiweke roho ya marehemu peponi.
     
  2. t

    tyra Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una uhakika na unacho ongea ndugu yangu????
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    RIP mama mpendwa. Bali mtoa mada fafanua vizuri sasa.
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    mi pia nimesikitishwa na taarifa hizi.
     
  5. t

    tyra Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cheki vizuri source ya information yako..Amefiwa na baba yake tafadhali badilisha..
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Bwana ametoa bwana ametwaa poleni wafiwa.
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,764
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    Watu wengine hovyo kabisa, Michael Baruti ndio nani? usidhani kila mtu unaekunywa nae pombe uko vichochoroni kwenu basi kila mtu anamjuwa, wapo hata mawaziri sio maarufu na majina yao hayajulikani, so who is this BARUTI?
     
  8. MANI

    MANI Platinum Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Mtangazaji east africa redio kipindi cha saa tatu asubuhi mpaka saa saba mchana ni kipindi kizuri ukipata muda kisikilize.
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana na msiba
     
  10. c

    chetuntu R I P

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni, Mungu awatie nguvu.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,764
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    Muda huo hata kama sina kazi ni bora niangalie bunge au BBC extra.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa tupo pamoja katika kipindi hiki kigumu.
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    he, huyu kafiwa na baba yake wala si mama yake. Mzee baruti alishawahi kuwa mkurugenzi wa manispaa kadhaa, including morogoro na mwanza.
     
  14. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Unaona sasa, wengine wanaishi njomlole,njalamatata, ligela. Na wengine wako izazi,nyang'oro, nyamahana, idodi na tungamalenga. Wengine wako laela, mpui, lyazumbi na kibaoni, namanyere na kasanga. Huko east africa radio haipatikani bana! Poleni wafiwa.
     
Loading...