Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikiliza wimbo huu kudumisha penzi lako.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by St. Paka Mweusi, Dec 3, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
  2. mmiy

    mmiy Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli old is gold,wimbo ni wa zamani lakini message haichuji,thanks nyau for good message.
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mmiy tatizo lako huwa unapotea sana unajifichaga wapi lakini wewe?
     
  4. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Paka wewe ni noma. Asante sana
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Nashukuru Baba Junjo kwa kusikiliza naomba ukiweza na mama Junjo naye asikilize.
     
Loading...