Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikiliza PDF files badala ya kusoma!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kilongwe, Sep 12, 2009.

  1. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unaweza kusikiliza badala ya ksoma kwa pdf file lolote kama unayo Adobe Reader 7.0 or 6.0, na shortct ni kama ifuatavyo:

    Ctrl+shift+b - to hear the entire Document
    Ctrl+shift+v - to hear the page
    Ctrl+shift+c - to resume
    Ctrl+shift+e - to stop

    Fungua pdf file lolote na ujaribu,huamini?.... unbelievable.
    Hivyo unaweza kuwa na lacture zako huku ukiwa umekula pozi kwa kutumia Reader 7.0

    Ili uweze kusikiliza unatakiwa kuactivate hii service,check kama ifuatavyo

    View----->Read Out Loud------>Activate Readout Loud

    Kwa mada na elimu kuhusu mambo ya ICT tembelea Afroit Forums
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwangu imegoma nina adobe 9.0
     
  3. Kimori

    Kimori JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2009
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It works for me. I have Adobe reader 8.0!!!! I did not know this before!!!
     
  4. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nina Adobe 9.0 pia na ina-do.
     
  5. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Kilongwe
    duh nimejaribu file ya Kiswahili, nimecheka mno ni muziki munene
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    asante sana
     
  7. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii inafanya kazi kuanzia adboe 6,binafsi ninatumia Adobe 9 extended na inafanyakazi,ila kusema kweli sijajaribu kwa kiswahili,



    Kwa mada na elimu kuhusu mambo ya ICT tembelea Afroit Forums
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kweli nilikuwa sijaactivate!
     
  9. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    ummh! asante Kilongwe, mimi ni adobe 9.1 inasoma vizuri sana.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Big up mkuu...
     
  11. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu shukrani sana, huku kwenye kiswahili si mchezo inatwanga vibaya mno!
     
  12. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna mwimbo Michael alisema Kama tutakaa pamoja na kufanya mambo yetu kwa umoja basi hakuna litakalotushinda so nami ninaamini ipo siku na sisi tutakaa pamoja na kufanya mambo mengi ya maana.
    Tusisite ushare kila tulijualo kwani hata kamstari kako kamoja kanaweza kwa na msaada kwa watu ma nne,Tatizo letu wengi ni kuwa ni wachoyo wa elimu.


    Kwa mada na elimu kuhusu mambo ya ICT tembelea Afroit Forums
     
  13. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah mzee uko juu inapiga kazi mie natumia adobe 9
     
  14. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli JF ni Great thinkers, mimi nilikuwa sijui kama kuna kitu kama hicho. Mimi natumia Adobe Read 9 aisee inatwanga maneno si mchezo. Ngoja nitafute PDF ya kiswahili nione itakuwaje.

    Kilongwe tunakushukuru sana kwa kutupa kitu kipya. Big up mkuu
     
  15. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu hongera kwa kufanya home work yako vyema. Mimi nina Adobe Reader 9.0, jamaa ananisomea moja moja kushinda hata mwalimu wangu. Ila huyu jamaa ni Kanumba kwelikweli kwenye Kiswahili, nimecheka ile mbaya...lol (Pole mtani wangu Kanumba, it's just a joke)
     
  16. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Yeah, I tried this some time ago.Adobe needs to up their ante with the robotic text-to-speech, it is worse than the Kindle 2.
     
  17. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #17
    Sep 14, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwa wale wenye kutumia window Vista, unaweza kutumia program iliyokuwemo kwenye PC yako inayoitwa Narrator.

    Click start > accessory > easy access > narrator.

    Itakusomea kila aina ya file unayotaka.

    Vile vile unaweza kutumia program ya ku-dictate (Speech Recognition) kazi yako kama umechoka kubofya bofya. Kwa ufupi unaweza ku-control your computer by voice. Kila kitu hata kufungua na kufunga, kutuma email nk.
     
  18. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu, umenifunga macho
     
  19. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Haa hata mi nimejaribu inafanya kazi,shukrani mkuu,nimewaonyesha na wenzangu nao wameshangaa na pia kuna jamaa zangu wakenya wamenikuta nikisikiliza files zangu nao wamestaajabu,thx mkuu
     
  20. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2013
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ngoja nijaribu
     
Loading...