Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikiliza njia panda jumapili 10th april 2011 clouds fm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by howard, Apr 8, 2011.

  1. howard

    howard Senior Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajamii sikilizeni njia panda jumapili hii yule dada aliyekwenda loliondo kaenda kupima tayari ngoma baada ya kutoka kwa babu ana siku 28 mpk sasa anashuhudia uponyaji jumapili anasema mpk vidoa vyeusi vyote mwilini kwisha habari yake na ana ngozi soft kweli, aliwahi kuhojiwa akaambiwa akipima arudi tena pale, anarudi sasa ndio mtajua mnaobeza dawa ya babu humu, msiopona mna yenu
     
Loading...