Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikiliza Mjomba...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jafar, Jan 4, 2007.

  1. J

    Jafar JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2007
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya maneno kwenye wimbo wa salamu zako mjomba..

    Umetupima viatu mwaka huu, baada ya miaka 5 utatuuliza, mlikuwa mnataka viatu gani?

    Ukienda msibani, mfiwa utamjua, atakuwa amevaa tofauti na ni mwenye huzuni, ni wewe mwenye huzuni msiba wetu kuubeba.

    Vibwaya msiviweke ghalani, iko siku mtavikumbuka ili tuvae na tucheze ngoma yetu iitwayo ya kishenzi.

    Mtembea peku hapendi, ila hana viatu.

    Jaribu kukaa na kula na watoto wa majalalani, kuliko kukaa kwenye jukwaa na kusema "this country" bwana "is very poor"

    Rushwa ni wimbo uliozoeleka kwenye masikio yetu, tuondolee wimbo huu ili tuwe na furaha.

    Gima lililosahaulika ni sawa na gogo, katika magogo yote la mvule si la mninga.

    Kiumbe mwenye uhai huongozwa na tamaa. Majanga yanapozidi mioyo ya watu huota kutu.

    n.k.

    Je Mjomba anayepewa salamu hizi ni JK ?

    Sikiliza: http://www.box.net/shared/a5kscro5ic
     
  2. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2007
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Mimi binafsi nahisi kuwa mjomba huyu ni JK. Msanii ametumia lugha safi kweli yenye tafsida nzuri.
    Kazi kwake mjomba kusikiliza na kuufanyia kazi wimbo hu
     
  3. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #3
    Mar 6, 2007
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bila shaka Mjomba katika wimbo huu ni JK. Hapa lazima nikiri kwamba wimbo huu ni kati ya nyimbo zetu chache zilizo ''kwenda shule''. Tuwapongeze.
     
  4. J

    Jafar JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2007
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Huseni Ndovu, sorry Njovu karibu sana JF. Chukua kigoda kile pale usikilize, usome pia uchangie JF ili iweze kwenda mbeleeeeeeeee.
     
  5. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #5
    Mar 14, 2007
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bwana Jafar nafurahi kukaribishwa na mtu kama wewe ambaye ni Senior Member kwenye JF. Kama ulivyonitaka nivute kigoda, nimeshavuta na nasikiliziza, being a junior member nachukua tahadhari kwenye kuchangia nisije nikawa ''boa'' wapenzi wa JF.Nakushukuru sana Bwana Jafar
     
  6. J

    Joo Wane JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2007
    Joined: Mar 14, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Salamu kwa mjomba ni moja ya nyimbo chache sana zenye kutoa somo kwa viongozi wetu na jamii nzima ya watanzania. Salamu kwa mjomba ni kombora kwa viongozi wote wa serikali iliyopo madarakani. Cha ajabu na kuchekesha huu wimbo unabaniwa na hausikiki mara kwa mara kwenye redio stesheni na hata kwenye televisheni kwa sababu umegusa penyewe kabisa.
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ..............!!!!................PIA NI TUNGO INAYOKUBALIKA KWA RIKA ZOTE......MAADILI PIA YAMO........SIO KUTULETEA WATOTO WA KIUME WALIOTOBOA MASIKIO YAO NA KUVAA CHENI ZA MIGUU,WAKISUKA NYWELE HUKU WAKIIMBA KWA KUBANA PUA....ETI USANII....USANII?
    ANGALIENI WENZENI KINA MRISHO NA PROF J...(japo j naye tembo anaanza kulitia maji......eti siku hizi naye ana kihereni kimoja)
     
  8. J

    Jafar JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2008
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wimbo huu ulitakiwa uchezwe siku ya ufunguzi wa kikao cha Butiama
     
  9. mwanakwetu

    mwanakwetu Member

    #9
    Apr 1, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hakuna ubishi ujumbe ulifika kwa mlengwa lakini hawezi kututumikia sisi wakina kabwela kwa kuwa sio tuliomuiingiza madarakani. Wakati umefika sasa nasi wanyonge kutafuta mtumishi wetu muadilifu atakayetusikiliza na kukerwa na shida zetu na hata tukimtazama tutamuona kweli huyu anakerwa na shida zetu. Saa hizi mjomba na mafisadi wake wanapanga mkakati wakushika masikio na kuhakikisha tunawarudisha tena madarakani 2010 ili wakakamilishe malengo yao ya kufuja mali zetu kama ilivyokuwa kwa EPA na Richmond.
    Mjomba kumbuka sauti ya wengi ni sauti ya Mungu!
     
  10. Mkanya

    Mkanya JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! Kazi Ipo
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Well.. not as good as Mpoto's but I couldn't resist the temptation...

    BONYEZA HAPA

    Tafadhali usimwambie mtu; Siri yako.

    M.M.
     
  12. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    duh!
     
  13. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,963
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Kweli bwana usimwambie ntu BRAVO. Naona hii imegonga kileleni. Message sealed and delivered.
     
  14. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Mh haifichiki,

    Unakumbuka hadithi ile ya kule wakati Mariamu anamtembelea Elizabeth, katoto ka Eliza kakaruka mara tu aliposalimiwa! unafikiri alificha tena siri.....


    Hoja zangu sio ngumu….
    Loliondo , Buhemba, masaki beach wameshauza…
    wamenogewa na utamu hata kidogo wanakikomba..
    Wawekezaji wanatunyanyasa mbona ukimya mjomba..

    Gavana hakusahaulika na hekalu lake la mfalme suleimani
     
  15. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja nitafute nauli.
     
  16. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Talent....thanks for sharing with us.

    Nimejisikia huzuni sana...
     
  17. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Asante MM,
    Leo unaweza kuonekana mwenye kichwa kidogo, lakini ukweli unatabakia siku yaja na Tanzania itakukumbuka!
    God bless you.
     
  18. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Its very sad. Kudos Mzee MM, umenikumbusha mbali sana wakati uleee wa kupigania Uhuru
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Teh teh wa mwaka gani huu ukute wengine tulikuwa bado haijulikani tutakuja lini katika ulimwengu huu.
     
  20. G

    Geeque JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hongera sana Mwanakiji kwani ni ujumbe murua kabisa ingawa mjomba wako ni Kiziwi.
     
Loading...