Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikiliza mahojiano ya Balozi Mwanaid Maajar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bnhai, Jun 7, 2010.

  1. b

    bnhai JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2010
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,654
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
  2. B

    Bull JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amejitahidi nini?

    Ameeleza mwenyewe kuwa, Wakati anakwenda UK, UK investers ndio walikuwa wanaongoza tanzania in term of Investments, Tokea amekuwa yeye balozi idadi ya investers toka uk meshuka,! sasa kajitahidi nini? Huyu mama alikuwa divisive kule UK kazi yake ni kufungua vituo vya CCM

    Akirudi Tanzania inabidi ashitakiwe kwa sababu sheria ya Tanzania hamruhusu mfanyakazi wa serikali kujihusisha na siasa ya chama fulani, hyu mama kakeuka maadili ya ubalozi. Akamatwe mara moja na awekwe ndani
     
  3. b

    bnhai JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2010
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,654
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Huo ni mtazamo mmoja lakini kama unakumbuka hivi karibuni aliandaa kongamano kubwa saana lengo hasa lilikuwa ni kuvutia investment. Yale kwangu pia ni mafanikio. Lakini hili la UK kuporomoka toka nafasi ya kwanza inawezekana investors kutoka mataifa mengine yameongezeka na si kwamba investment kutoka UK imepungua.
     
  4. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Investors watakuja kwa makongamano? Kwa kurabishwa na rais? Bila mabadiliko makubwa katika fikra zetu watakuja matapeli tu. Tunahitaji kuwekeza kwenye infrastructure zote si barabara tu ( umeme, maji, maji chafu n.k.). Tunahitaji tuondoe ukiritimba katika utendaji kazi wetu. Tunatakiwa tubadilike na kuacha kumuangalia mwekezaji kama adui. Inabidi tuweke na systems zilizo wazi na sio zinazowapendelea wale wenye connections peke yake! Tunapozungumzia uwazi, huyu mama alifanya nini kulishughulikia ishu ya yule jamaa aliyedhulumiwa na ndugu yake Mengi? Waingereza watatupima kwa jinsi tunavyoshughulikia vitu kama hivyo na sio namna tunavyotayarisha makongamano. Bila kufanya haya, haji mtu. Hawa ni wafanyabiashara na hawaendi mahali pasipo na tija.

    Amandla........
     
  5. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 365
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa kweli blah blah hazitosaidia kitu, tunataka kitu tangible sio maelezo na makongamano
     
  6. B

    Bull JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mafanikio yanakuwa judged na results, kama results za kongamano zilikuwa zero maana yake hakuna mafnikio, na zaidi aliingiza hasara kwa kulipia gharama nyingine bila kupata faida

    Mabalozi wanaostahili sifa ni wale walioweza kuongeza idadi ya Investers sio waliokuwa na idadi ya malongamano>

    Tumjaji mtu kwa tangible results sio blablaa

    BNHAI, Waombe msamaaa watanzania kwa kuleta kebehi na mafanikio hewa
     
  7. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii propaganda is nothing but stupidity.Alichofanikiwa ni kuanzisha matawi ya CCM tu,may hata huko states atafanya.
    Anakula pesa tu,hakuna lolote.
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    siwezi kukoment kwa huyu mama nisije kumshusha hadhi...
     
  9. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,340
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Bnhai
    Umenena Hivi sasa duniani nchi ambayo inaongoza kwa kuwekeza ni china. Recession ambayo iianza polepole miaka 2 iliyopita imeathiri sana uwezo wa kuwekeza toka nchi nyingi za ulaya na marekani kuliko china.
     
Loading...