Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikiliza mahojiano baina ya Salma Said na Seif Sharif Hamad

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by X-PASTER, Aug 17, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Tanzania haijawahi kupata kiongozi mwenye vision kama Maalim Seif Sharrif Hamad kwa uwezo wa Mungu atashinda tena kiti cha urais wa Zanzibar na kutekeleza yote hayo kwa vitendo.
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Swala la kumiliki ardhi bado linanitatiza.
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hili halina shida kama anavyosema Maalim sheria lazima zifuatwe na hili si geni hata bungeni lilishajadiliwa na serikali ilitoa tamko la kuunga mkono sheria za umiliki ardhi Zanzibar kwa kua eneo lake ni dogo haiwezekani kila ajaye amilikishwe...lenyewe litahitajika kwa kilimo, uwekezaji na makazi ya watu n.k. Ila hii haiondowi fursa nyingine za faida ya matumizi ya ardhi kwa wageni kama unataka kuwekeza sheria za uwekezaji zipo wazi.
     
Loading...