Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikiliza kikao cha Mbowe na Watanzania huko Marekani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BigPunisher, Feb 8, 2012.

  1. BigPunisher

    BigPunisher Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    yaani mimi nimeizimia tu hii avatar yako na username
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    asante sana kwa ujumbe murua kutoka kwa kamanda mbowe.
     
  4. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbowe ni jembe
     
  5. McAnton

    McAnton JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ...asante sana kwa taarifa..Kamanda Mbowe tunamkubali sana
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    The kind of LEADER we dream to have but we vote against
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kumkubali mbowe.
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    siasa za maji taka zimepelekwa Marekani.
     
  9. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,


    Zile dukuduku za wananchi zitakuwa zimepungua kama sio kuisha kabisa. Naomba walio/wanao/watakaomsikiliza wafikishe ujumbe kwa wengine kwamba CHADEMA hakuna udini, ukabira wala umasikini. Thank U BigPublisher
     
  10. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni kakimbia mgomo wa madaktari na kwenda kwa makuhadi wa ushoga.
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inawezekana vipi unawapigania wananchi lakini wakati huohuo unasafiri kwenda nje ya nchi huku nyumbani mgomo wa madaktari unaua wagonjwa?
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi Mbowe hana jipya mbona anaongea yaleyale. Inachosha kumsikiliza.
     
  13. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Badala ya vipindi vya salamu za wasikilizaji, redio zetu zingekuwa zinarusha vitu hivi bana
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jembe butu.
     
  15. d

    davidie JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lisiloshika kutu ni tofauti na majembe ya magamba ambayo yanakatapaka miguu ya wanyonge
     
  16. l

    luckman JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    jembe jembe kweli hasa!msikilize upate madini!siasa anaijua na uelewa wake wa mambo ni mkubwa!huu ndo ukweli
     
  17. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Likaja swali toka kwa mwanamama aliyemtaka Mwenyekiti Mbowe afafanue tetesi ama shutuma kuwa Chadema ni Chama cha waChagga. Hapa
     
  18. MANI

    MANI Platinum Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Mkulu alikwenda Davos akaunganisha na Addis Ababa wakati yeye ndie mwenye maamuzi au hukuona hilo !
     
  19. O

    Omr JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDM ikishika nchi basi majobless wote wa Arusha watapelekwa USA kusoma.
     
  20. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,135
    Trophy Points: 280
    Hivi Mbowe ni waziri wa Afya?
     
Loading...