Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikiliza kikao cha bunge leo july 23.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Mambo, Jul 23, 2012.

  1. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Salaam,

    Kikao cha Bunge kinaendelea leo baada ya kumalizika kwa siku tatu za maombolezo kufuatia ajali ya kupinduka na kuzama kwa Meli iliyokuwa inaelekea Zanzibar huku kukiwa ni viporo viwili vya kupitisha bajeti ya Wizara ya Mambo ya Ndani na ile iliyokwama kupitishwa juzi Jumamosi kutokana na kukosekana kwa AKIDI.

    Ili kusikiliza kinachoendeleo Bungeni ukiwa ofisini kwako, tembelea www.arushamambo.com kisha click "Sikiliza Arusha Mambo Radio....."

    Redio ikifunguka tutafurahi uki LIKE redio yetu katika page ya TUNEIN au kutuma maoni yako kwa info@arushamambo.com
     
  2. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hiyo redio mnatakiwa kuiboresha, users wakiwa wengi inakuwa inakata kata
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nitajaribu!
     
Loading...