Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikiliza hii...!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sajenti, Jan 20, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Jana usiku nilikuwa nasikiliza radio free afrika (RAF) kipindi cha tiba mbadala kinachoendeshwa na mtu anayejiita Dr. Isaac Ndode. Katika maelezo yake huyu bwana akadai kuwa mwanaume anapofanya mapenzi na kupiga mshindo mara moja hufupisha uhai wake kwa dakika 3. That means kila mshindo unapunguza dakika 3 katika uhai wa mwanaume. Hili lina ukweli wowote jamani?. Vipi wale walio kwenye ndoa ambao kumegana na wake zao nio order of the day?? Mkuu X-pin na vikuku vyako vya kienyeji huko uswazi unasemaje?
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Huyu jamaa mi namwona kama kreze flani!
    Kama ni hivyo babu yangu aliyekuwa na wake wanne na watoto 56 angekufa akiwa na miaka 60. Kidume kimekufa kikiwa na miaka 98.

    Hahaha! Fidel angekuwa katika miaka ya mwisho ya uhai wake hivi sasa! Manake vya uswazi anavyo vya kuhesabu kwa kalkuleta.
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Huyo Jamaa hana lolote. Uzuri wa nji hii kila mtu anaweza kuwa atakavyo: Askofu, mchungaji, daktari, nk hakuna anayehoji! Hatuna standards

    sasa ukisikia hivyo na upo mzigoni si kila kitu kinasizi? watu na vipindi vingine sio vya kusikiliza!

    Laligeni ulikuwa na 'tatizo' gani hadi ukawa unamsikiliza huyo daktari wao?
     
  4. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Vipi hii ya kusema mshindo mmoja unapoteza energy sawa na kutembea kilometa 7? Ina ukweli?
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nilikuwa najiuliza hili swali!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Si kutembea mkuu. Ni kukimbia km 7.
    Usishangae kwanini mi huwa napenda sana riadha.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama kweli ni dk.3 basi mm ningekuwa tayari kaburini na lingebaki jina tu.
    Maana gemu zangu za uswazi iwa zinakuwa taiti naweza cheza mechi 2 tofauti kwa siku moja Geoff shahidi akija atathibitisha. Naona huyo Dr. sasa anapotosha watu.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Jamani, naomba niwaeleweshe kwamba ukweli upo kabisa katika mambo haya.

    The thing is:,kama utafanya tendo hilo bila kufanya repair ya mwili, kwa maana ya kula vizuri, yaani balancing the diet, kweli kabisa utakufa haraka sana kwa hesabu hiyo aliyoitoa.

    Imagine hali anayokuwa nayo mtu akishapiga bao moja...uchovu wa kufa na usingizi mkali, mwili ukiwa umerelax haijapata tokea, huoni kwamba lile ni tendo lapekee sana?...

    Hata mbeba lumbesa wa shimoni hafikii hata nusu ya kuchoka kulinganisha na tendo lili!

    Think about it...imagine...tia akili...stuka!
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hahaha! PJ punguza makali kidogo! Hivi inakuwaje mbona mi huwa sichoki? Mtarimbo ukiibuka mi TWENDE KAZI!

    Ingekuwa ni kazi nzito UKIMWI ungeisha. Kwangu mimi ile imekaa kiburudani zaidi. Mi naona kama inaniongezea maisha.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hayo ni maoni yake binafsi hayana ukweli wowote ule
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ehee endeleeni nawasikiliza........... for references
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hamjui ni nguvu kiasi gani inatumika kufikia mshindo, ila nadhani alieleza ni jinsi gani ya kuokoa hizo dakika 3. dayati tu na si vingine.
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Ah! mazee si unajua katika kutafuta flavour mbali mbali ndio nikakumbana na huyo jamaa ukizingatia ilikuwa ni saa 4 usiku na nilikuwa najiandaa kuanza operesheni zetu zileeeeee..mh! alitaka kunipotezea handasi kabisa...maana mdau alinitolea macho kuwa nipungeze vinginevyo uhai unapungua!!!!
     
  14. arnolds

    arnolds Senior Member

    #14
    Jan 20, 2010
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dah hyo kali,hivi huyo jamaa profesheni yake ni nn?
     
  15. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa hesabu hizo za bwana Ndode...machoko wataishi umri mrefu sana
     
  16. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpya zaidi aliposema kuwa moyo umeumbwa kusukuma lita 3 za damu kwenye UUME sasa kama umeurefusha kwa dawa au chchote moyo unakuwa hauna taarifa hizo hivyo hiyo damu haitatosha kuufanya uwe ngangari. hiyo ziada iliyoongezeka itakosa damu ya kutosha. JAMAA ANA MAJAMBOZI YA AJABU-Mungu ambariki
     
  17. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh! Wee Mwanajamii unawasikiliza tu wenzako? Changia basi na wewe kidogo!
     
  18. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF huyo anyejiita "Dr Ndodi" ni tapeli tu. Uhakika ninao kwani ukienda kwake anauza vitabu hata vilivyoandikwa kuwa vinatolewa bure. Je mwandishi wa hivyo vitabu nafaidi nini na biashara hii. Kwa muda mfupi tu ameweza kununua shangingi la nguvu. Inatia wasiwasi jinsi mtu kama huyo anavyoweza kupata leseni ya kufanyia atapeli wake bila serikali kujiuliza anachofanya. Kaeni chonjo...Ohooooooooo!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Tehh! teehh teehhh kumbe mazee ulinyaka hiyo? Unajua mjamaa inavyoelekea watu wengi ameshawajaza ujinga kiasi kwamba wanamuona kama nabii fulani pongezi za kufa mtu sijui kama wanayoelezwa na huyu bwana wanayatafakari kwa kina... NI hatariiiiii.
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Imani chanzo ni kusikia, si mambo yote ya kusikia.
     
Loading...