Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikiliza Bunge Live

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dullo, Jun 12, 2012.

  1. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,336
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona sisikii?
     
  3. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu jaribu kuangalia vizuri kwani inasikika vizuri tu
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 28,526
    Likes Received: 2,370
    Trophy Points: 280
    inasikika vizuri ...asante sana dullonet
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,191
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hii nimeipenda sana, maana sie tulio maofisini huwa tunapunjika sana, sasa hapa kazi inaenda pooooa kabisa!
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,336
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    tuelekezane wakuu
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,264
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Bunge limepwaya sana hadi makamanda watoke msibani ndio mambo yatakaa sawa.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,868
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama PC yako iko sawa ni kwenda kwenye hiyo link na kubonyeza play basi unasikiliza bila shaka
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,336
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu
     
  11. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge halivutii sana ila mbunge wa chadema amemlalamikia waziri mkuu kwa kupewa mbuzi 9 na mkuu wa wilaya!
     
  12. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,066
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Umesomeka mkuu!
     
  13. W

    WildCard JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,471
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tumekosa redio ambayo itakuwa "live" muda wote wa shughuli za Bunge kama ilivyo Tv ya TBC1. Tuna utitiri wa redio hizi hapa Dar lakini hakuna hata moja imeona umuhimu wa kufanya hivo.
     
  14. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni tatizo la mfumo wetu mbovu, TBC Radio hiyo ndiyo kazi yake lakini iko busy na mambo ya biashara na mambo mengine yasiyo na msingi
     
  15. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD][h=1]Page Not Found[/h]The page you are looking for might have been removed, had its name changed, or is temporarily unavailable. Please try the following:

    • If you typed the page address in the Address bar, make sure that it is spelled correctly.
    • Click the Back button in your browser to try another link.
    • Use a search engine like Google to look for information on the Internet.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,264
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nauliza hiviii bunge limekaa leo kama saa moja na nusu na kuahirishwa hadi kesho saa tatu asbh,wale wazee wa posho watalipwa kwa muda huo kiduchu?
     
  17. W

    WildCard JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,471
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Bunge letu ni Bodi ya Wakurugenzi ya serikali. Wakikutana hata kwa robosaa siku inaingia na malipo ni kamili kabisa kama zilivyo bodi za wakurugenzi za mashirika ya umma.
     
  18. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. U

    Uswe JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,191
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hata wakikaa dk kumi wanalipwa, ni kama ccm hata kama waakiwa wanazunguka kutukana matusi na kuvuana magamba bado wanakunja zaidi ya milioni 800 kama ruzuku kila mwezi.

    by the way, bunge limeanza
     
  20. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,010
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hawa wazushi tu, wanakurupuka