Sikiliza Bunge Live

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dullo, Jun 12, 2012.

  1. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,319
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Mbona sisikii?
     
  3. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu jaribu kuangalia vizuri kwani inasikika vizuri tu
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 25,899
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 63
    inasikika vizuri ...asante sana dullonet
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    hii nimeipenda sana, maana sie tulio maofisini huwa tunapunjika sana, sasa hapa kazi inaenda pooooa kabisa!
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,319
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    tuelekezane wakuu
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,282
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Bunge limepwaya sana hadi makamanda watoke msibani ndio mambo yatakaa sawa.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,789
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama PC yako iko sawa ni kwenda kwenye hiyo link na kubonyeza play basi unasikiliza bila shaka
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,319
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Asante mkuu
     
  11. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bunge halivutii sana ila mbunge wa chadema amemlalamikia waziri mkuu kwa kupewa mbuzi 9 na mkuu wa wilaya!
     
  12. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Umesomeka mkuu!
     
  13. W

    WildCard JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Tumekosa redio ambayo itakuwa "live" muda wote wa shughuli za Bunge kama ilivyo Tv ya TBC1. Tuna utitiri wa redio hizi hapa Dar lakini hakuna hata moja imeona umuhimu wa kufanya hivo.
     
  14. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni tatizo la mfumo wetu mbovu, TBC Radio hiyo ndiyo kazi yake lakini iko busy na mambo ya biashara na mambo mengine yasiyo na msingi
     
  15. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD][h=1]Page Not Found[/h]The page you are looking for might have been removed, had its name changed, or is temporarily unavailable. Please try the following:

    • If you typed the page address in the Address bar, make sure that it is spelled correctly.
    • Click the Back button in your browser to try another link.
    • Use a search engine like Google to look for information on the Internet.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,282
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Nauliza hiviii bunge limekaa leo kama saa moja na nusu na kuahirishwa hadi kesho saa tatu asbh,wale wazee wa posho watalipwa kwa muda huo kiduchu?
     
  17. W

    WildCard JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Bunge letu ni Bodi ya Wakurugenzi ya serikali. Wakikutana hata kwa robosaa siku inaingia na malipo ni kamili kabisa kama zilivyo bodi za wakurugenzi za mashirika ya umma.
     
  18. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. U

    Uswe JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    hata wakikaa dk kumi wanalipwa, ni kama ccm hata kama waakiwa wanazunguka kutukana matusi na kuvuana magamba bado wanakunja zaidi ya milioni 800 kama ruzuku kila mwezi.

    by the way, bunge limeanza
     
  20. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,008
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    hawa wazushi tu, wanakurupuka
     
  21. Arusha Mambo

    Arusha Mambo JF-Expert Member

    #21
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Salaam,
    Siikiliza Bunge la nane la Bajeti katika Computer yako:
    tembelea www.arushamambo.com click "Sikiliza Arusha Mambo FM..." redio ikifunguka kwenye Page ya Tune IN tafadhali click LIKE au toa maoni yako kupitia [email protected]

    Arusha Mambo itarusha vipindi vyote vya Bunge vya Asubuhi na Jioni ikiwa ni pamoja na vipindi vya Bajeti vya Bunge la Kenya na Uganda kesho tarehe 14.06.2012 ikiwa ni jitihada za kuwawezesha wasikilizaji wetu kuielewa Afrika ya Mashariki.

    Source: Arusha Mambo.
     
  22. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #22
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,926
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asaante sasa nasikiliza nikiwa class
     
  23. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #23
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 6,843
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 48
    haifunguki mkuu.....
     
  24. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #24
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 6,843
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 48
    Sorry i draw my word back_imefunguka na iko clear,......thanx sana mkuu.
     
  25. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #25
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante tuko pamoja, na mungu akipenda tutakuwa pamoja
     
  26. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #26
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16

    Asante mkuu ninaipata live hapa loud and clear
     
  27. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #27
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,840
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    naipata, naona mh lisu anavyopewa vidonge na prof muhongwa
     
  28. Arusha Mambo

    Arusha Mambo JF-Expert Member

    #28
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Kwa Faida ya Wale ambao hawakusikiliza,

    Tutarudia kipindi cha Bunge la Nane la Bajeti kilichofanyika leo Tarehe 13.06.2011 kuanzia saa 5asubuhi.

    Sikiliza Bunge katika Computer yako:
    tembelea www.arushamambo.com click "Sikiliza Arusha Mambo FM..." redio ikifunguka kwenye Page ya Tune IN tafadhali click LIKE au toa maoni yako kupitia [email protected]

    Arusha Mambo itarusha vipindi vyote vya Bunge vya Asubuhi na Jioni ikiwa ni pamoja na vipindi vya Bajeti vya Bunge la Kenya na Uganda kesho tarehe 14.06.2012 ikiwa ni jitihada za kuwawezesha wasikilizaji wetu kuielewa Afrika ya Mashariki. Bunge la Tanzania litafungwa rasmi Agosti 22.2012.

    Source:
    Arusha Mambo Internet Radio.

     
  29. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #29
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,934
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    bug up Arusha Mambo umetuokoa sana sisi wa madongo kuinama
    tangu bunge lililopita
    nakushukuru sana nakupata vema huki niliko live bila chenga.


     
  30. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #30
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Hiyo redio yenywe naona matangazo tu, na wewe unaharisha harisha tu hapa!
    upuuzi huu.
     

Share This Page