Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikiliza bunge - dodoma leo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arusha Mambo, Jun 14, 2012.

  1. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siikiliza Bunge la nane la Bajeti katika Computer yako:
    tembelea www.arushamambo.com click "Sikiliza Arusha Mambo FM..." redio ikifunguka kwenye Page ya Tune IN tafadhali click LIKE au toa maoni yako kupitia info@arushamambo.com

    Arusha Mambo itarusha vipindi vyote vya Bunge vya Asubuhi na Jioni ikiwa ni pamoja na vipindi vya Bajeti vya Bunge la Kenya na Uganda LEO tarehe 14.06.2012 ikiwa ni jitihada za kuwawezesha wasikilizaji wetu kuielewa Afrika ya Mashariki.

    Source: Arusha Mambo.
     
  2. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,433
    Trophy Points: 280
    hii Arusha mambo michosho tu inakatakata wala haina mtiririko wowote!!
     
  4. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya mkuu ila tunapata kwa kukata kata sana sijui nini tatizo
     
Loading...