Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sikiliza bongo radio sasa hivi kuna wimbo mzuri

Discussion in 'Entertainment' started by Mwafrika wa Kike, Mar 21, 2008.

  1. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Samahani mods nimeshindwa kujizuia so nimeweka hapa si unajua tena ni ijumaa. Kuna wimbo unaendelea bongo radio sasa hivi wa masanja wa kula ugali.... nimecheka sana na kwa wale wenye hasira na mambo yanayoendelea Tanzania wanaweza kupunguza hasira hapo


    thanks mazee geeque kwa hilo song!
     
  2. O

    Ogah JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    MWK

    ....ndio hivyo mazee GQ anafanya vitu vyake.....nilikuwa namsikiliza mwanawane!!! hahahah
     
  3. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huo wimbo mbona uko hapa siku nyingi, huwa nausikiliza kila nipendapo: http://www.eastafricantube.com/media/1288/Masanja_Mkandamizaji_-_Ugali/
     
  4. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mwanawane nimesikia hiyo nikacheka sana.....

    asante sana..... JF na bongoradio vinamake bonge la kombo!
     
  5. G

    Geeque JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mwafrika wa kike,Ogah na kithuku ahsanteni sana niko mitamboni sasa kama mna request yeyote leteni hapa nami nitapiga. http://www.bongoradio.com

    Easter Njema Wote. !!!!
     
  6. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mazee GQ,

    si unajua tena mimi na bolingo.... kama kawaida! ukipata mmoja weka basi... yoyote utakayokuwa nayo!
     
  7. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2008
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bongo radio..keep it up..nice one
     
  8. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2008
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Piga KIMBIA ya watoto wa kitaa..mikocheni...wakina langa..heeh ehe
     
  9. O

    Ogah JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahahahahah.........eeee bana eeee Nyani kujiunga na Kambi ya Obama, naona Mzee Susu, YNIM et al watakuwa wamefanya kazi ya ziada
     
  10. G

    Geeque JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
  11. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    I have to see it to believe it... Ngabu yuko wapi kusema hili?
     
  12. G

    Geeque JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inakuja next Mazee usiwe na wasiwasi.
     
  13. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Asante GQ,

    nimeipata hiyo asante sana ..... nakamilisha mipango kuona kama nitatinga Dallas weekend hii si unajua tena Easter mambo yote ni Dallas!...

    Asante tena.... napata wimbo ... nakula muziki huo!
     
  14. G

    Geeque JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hahahahahahha yep
     
  15. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2008
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Patiently waiting!! vERse ya langa tamu sana kwenye huo wimbo!!
     
  16. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2008
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Internet Radio is the future man!!Nice move
     
  17. G

    Geeque JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ikitoka hii ndombolo inakuja Kimbia
     
  18. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa kapinga.. yaani hii unaweza kuipata kokote uendako na sio lazima uwe kwenye region fulani... as longer as internet iko basi nawe unapata vitu!
     
  19. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    promise kuwa utaacha hii ndombolo icheze mpaka iishe! just being selfish
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Mar 21, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    tuko pamoja!!
     
Loading...