Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIKIKA wameita?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by itagata, Jun 2, 2012.

  1. i

    itagata Senior Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mimi ni mmojawapo wa watu tuliofanya interview huko wilaya ya Iramba na walidai kuwa wangetujulisha baada ya wiki moja kupita. Naona wiki imepita na bado kimya, kama kuna mtu ana taarifa zozote naomba anijuze basi.
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    only hu r qualified wil b kontakted, ur nt qualified, u wont b kontakted..
    Best kama walisema aftr a week and ts past olead then sahau..
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,901
    Likes Received: 5,331
    Trophy Points: 280
    Umekosa mkuu,jaribu sehemu nyingine
     
  4. l

    london JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole mkuu bahati mbaya nadhani umekosa, dada yangu kapewa hiyo kazi km nafasi ilikuwa moja, alipigiwa majuzi.
     
  5. i

    itagata Senior Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Asante mkuu kwa taarifa, ngoja niendeleze mashambulizi ya kumtafuta ''mdudu'' ajira anayesumbuwa vichwa vya vijana wengi nchini.
     
  6. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    pole mjomba ndiyo maisha yalivyo
     
Loading...