Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sikia maneno ya huyu polisi..!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Nov 13, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    :kandoro mkuu wa mkoa ameshindwa kutuliza kikundi kidogo cha matching guy.hadi anazidiwa na kijana mdogo Sugu
    unamfukuza mlala hoi aende wapi?sisi tunatumikishwa tu
    :mimi polisi mtu akinipa hata elfu moja namuachia aende sababu hii nchi isha uzwa na kila mmoja wetu ana angalia tumbo lake
    :Rais wa ghana alitoa kauli siku hiyo hiyo cameron alipo ongelea ushoga na kutishia kufukuza balozi wa uingereza lakini hadi sasa kikwete hajaongea neno
    :yule mchaga wa Arusha ni noma.alisema niache nikae ndani.
    mia.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hujaeleweka bana
     
  3. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Miaaaaaaaaa aka one hundred aka jitiiiiiiiii............umesomeka mwanaaaaa
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Aka dola aka msuma..............Yep kama kawa.
     
Loading...