Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikia kioja hiki cha TBC..!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 14, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuanzia sasa tbc wanataka kujiunga na watangazaji waliopo kigoma,kutuletea matangazo ya kuzimwa kwa mwenge na kikwete,hivi hawana taarifa kuwa kuna mdahalo pale nkrumah udsm wenye tija kwa taifa hasa wakati huu kuelekea uchaguzi mkuu?au ndio wanataka kupiga kampeni kwa kikwete chini ya kivuli cha kuzima mwenge?huko kigoma kuna mjadala au mdahalo gani wa kuupita huo wa hapo udsm?
     
  2. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    huo mwenge tutauweka pale makumbusho.. hauna tija kwa taifa...

    Ni wizi tu kwa watu, ila mwaka tunauchangia huku ukifufua na uanzisha miradi ambayo siyo hitaji la muhimu kwa sasa... Mbona haufichui mafisadi??? wezi??????? walarushwa????????
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Uko UDSM wanajua watu watakuwa wanaiponda CCM na JK in full swing.
    Ulimwengu,Butiku,Lwaitama list iyo kali sana CCM wanaweza poteza kura
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Akili mbaya kabisa...Wanadhani kila mtu anautaka mwenge, wakati hauna maana yoyote, ila njia ya kufilisi nchi!
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Walijaribu kuuzuia usiwepo kwa kisingizio eti mkandala hayupo na wanafunzi pia hawapo, naomba huu mdahalo leo uwe na tofauti na midahalo yote iliyopita.
     
  6. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huo mwenge kila mwaka unachangiwa, kumbe kupalilia matumbo ya CCM na mafisadi wao. TBC hawajajua historia itawasulubu, kila mtu anaona. Tuna uchungu, kodi zetu hizo zinaangamizwa kulipia TBC na Mwenge kumbe wanasaliti taifa kwa maslahi ya Ufidhuli wa kikundi hicho CCM. Watanzania wachukue hatua, hakuna kuangalia TBC, halafu hakuna kutaza kampeni zisizo na dira za CCM. Wabaki na TBC na wawapigie kampeni, wakumbuke Rwanda watawala walivyoponza vyombo vya habari ktk ugomvi wa kimbari! Butiku, Ulimwengu, Azaveli, na wakali wengine, nchi inawategemea. Wapeni raia mustakabali wa ufidhuli huu.
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mbio za mwenge zitakuwa ni mradi wa kigogo mmojawapo kwenye kampuni ya mafisadi CHICHIEMU
     
  8. u

    urasa JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    angalia sasa utumbo wao wanaouonyesha,naona hapa watu wamevaa nguo za ccm,msikie hata mtanngazaji anasema tunamsubiria mgombea urais wa ccm ambaye pia nia rais,upupu mtupu
     
  9. mabuba

    mabuba Senior Member

    #9
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 122
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    haya wahusu hayo, Mwenge ni wakitaifa zaidi na sio mdahalo
     
  10. T

    Teko Senior Member

    #10
    Oct 14, 2010
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli huo mwenge ulitakiwa uwafichue mafisadi na wala rushwa kwasababu unamulika kila mahali wanavyodai wenyewe!
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,470
    Trophy Points: 280
    Si ataishia kuahidi tu, walaah akianzisha kampeni this time lazima tuingilie kati, hawezi kutumia mwenge ambao tunauchangia wote kwa manufaa yake binafsi.

    N.B: Nikiwa kama mtaalamu wa Kiswahili, naomba urekebishe kichwa cha habari yako, hakuna neno KIHOJA tuna KIOJA, nadhani sasa hili tatizo la kuweka "H" mahali pasipo hitajika linazidi kuwa kubwa. Hata hivyo asante kwa ujumbe mzuri
     
  12. u

    urasa JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe mamba i mean mabuba,umeona hizo gharama zinazotumika hapo?angalia hapo uwanja hao watu wamevishwa kofia,t shirts,unajua kuwa hiyo ni kodi yako ambayo ingeweza kutumika kutoa elimu na afya bure?mental poverty inakusumbua
     
  13. u

    urasa JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sikia huyu mtangazaji,anawalazimisha wananchi wote wasimame na kushangalia pindi jk atakapoingia,mkwanini uwalazimishe watu kufanya yote hayo?ni kampeni tu hapo
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,470
    Trophy Points: 280
    Mtani tupe habari zaidi za huko, natamani ningekuwa huko, wangeniamsha kwa winji
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi naomba masaada kujua HUU MWENGE UNA GHARIMU KIASI GANI KILA MWAKA???
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na nyimbo zinazo chezwa huku ni za "fall in love" inamaana hatuna nyimbo za kitamaduni Tanzania?
     
  17. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wanajukwaa hakuna kitu kibaya kama mfumo wa uteuzi wa viongozi wa taasisi nyeti hapa TZ. kutokana na madalaka makubwa ya rais ambapo viongozi wa taasisi wanawajibika kwake. Napata shida kuamini kuwa huyu Tido ndio yule aliyekuwa BBC. Kwa sasa anafanya kazi katika utaratibu ambao anatakiwa kuwafurahisha watawala. Hapa swala la kuwajibika kwa wananchi HAKUNA. Utasikia excuse kibao kwanini hakuna live coverage kwa event muhimu kama huo mdahalo wa Nkurumah.!! Kazi Kweli kweli.
     
  18. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #18
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maana halisi ya Mwenge wa uhuru imepotea!
     
  19. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    panua uelewa wako,faida za mwenge kwa ufahamu wako ni zipi kama si kutumia rasimali za taifa vibaya na kueneza ukimwi?
     
  20. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    CCM bana!! :biggrin1:
     
Loading...