Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikia baba wa taifa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bambanza jr., Oct 14, 2011.

  1. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo tunamkumbuka mwl. Jk nyerere baba wa Taifa letu, kijana huyu wa kizanaki aliukwaa uwaziri mkuu akiwa na miaka 36 na urais mwaka mmoja baadaye. NISIMWELEZEE SANA KWANI NAAMIN ANAJULIKA VEMA, lakujiulza ni kwel bado tunamuenzi Nyerere? Naona tumekuwa tukitumia hotuba zake tu na sio kufanya aliyoyapenda.
     
Loading...