Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikatai Mama Mkwe Kunipenda Lakini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Jan 4, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Katika kufikiria mwanamke Halisi wa Kiafrica dhahili hujua nini mmewe amfanyie au nini nyumba yake inataka, sasa hapa, mie mwenzenu mama mkwe ndo amekuwa na wasiwasi wa ndoa yangu kati yangu na mke wangu zaidi ya mke wangu, sina maana mama mkwe anataka nimchakachue hapana, Baba mkwe yupo na wanapendanan sana, Nilishagawahi kutaka kumuuliza/ au kuwauliza Mbona mwanenu hajui umuhimu wa Mimi? nikaona ni swali la wanaume suruali hili, Nimejaribu kumwezesha ajue nafasi yake kwangu na yangu kwake lakini bado tu, Tunapeana tunda kama kawa lakini hilo si definition la mapenzi tosha, ni nyama katika skeleton, Huyu bibie hajui kabisa maana ya mume hivyo kupelekea Mama Mkwe wangu kuwa na wasiwasi na ndoa yetu kuliko bibie, au ndo UKUBWA DAWA?
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pole sana. mpeleke kwa makungwi wamfundishe...akinabi chau wapo sana na wanasubiri kazi kama hizo.
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    heheeeeee inabidi eeeeeeeeeeeeeeeee
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bado mtoto wa mama huyo!!!Mwambie akue!!!
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jaribu kukaa nae na kumuelekeza nini maana ya maisha.Inaonekana bado hajitambui huyo mkeo sasa fanya kazi ya ziada kumshauri na hata kumtafutia watu wamshauri.
    Akijua hayo na kujitambua atajua kwanini aliolewa na wewe na atajua umuhimu wako .Pole sana
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    Hata mimi wa mama pia, kwani mtoto wa baba yukoje?
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Naogopa kumtafutia mtu maana atachakachuliwa si unajua mjini shule?
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kvp?
    mwambie unatakaaweje..
    hajui majukumu yake km?kupika,usafi wa nyumba,heshima hana?abehave kimama anabehave km yupo geto?
    kaa nae chn mwelekeze na km ukiona pbm ni usafi w anyumba si mbaya ukimfunda kwa vtendo kwa mwez iv then umsome respond yake
    amka mwandikie leo;
    deki nyumba yote,futa vumbi madirishani na kwenye vt-j3
    leo badirisha mashuka kitandani na udek uvunguni-j4
    leotoa vyombo kabatini na uvipitishe maji vna vumbi sana-j5
    leo fagia kule nyuma pia ambako ufagiagi-alh
    leo panga nguo vzuri kabatini-ijuma
    leo fua nguo zote-j1
    ukimkumbusha ivo au ukamwekea nyuma ya mlango ajue special duty kwa siku husika ukiachana na kaz zngne za kawaida bas atakuelewa
    THEN KAA NAE MWELIMISHE JINS UNAVYOTAKA POLITICS YENU IWE KWA KUMKOSOA NA KUMWELEKEZA KWA MIFANO ALIPOKOSEA

    im sure hajui jins ya kubehave..MSAIDIE2.
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Rose hiyo ya kumuandalia Time table nayo itakuwa noma!
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh sa utafanyaje jaman km yeye HAONI wala hatambui?
    inabd tu kumshutua na kumfanya km mpo boardng skul
    watu wengne HAWATAKI KUTUMIA COMON SENSE ZAO ...so msaada km u ni mwema kwao
     
  11. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi kale kakikao kenu ka wakati ule Kabeijing mnakasahau au inakuwaje?....Ujue mie wakati tupo gf na bf nilikuwa nafanya almost kila kitu, sasa naona bado anajiona anadeka kwangu na pia mie nililelewa sijui vibaya na mamaaa maana kila kazi napenda kufanya home, nafua, nadeki, nanyooosha nguo yaani sioni hatari....je nilimwendekeza au?? Nikiacha ghafla si inakuwa unyanyasaji tena?
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh apana mwenzangu thats too much
    unamsaidia kila kitu?umeona sasa madhara yake\?wengne ukiwapa msaada bas wanafanya ni jukumu lako kufanya iyo kitu...ahh ungemchek ubongo wake kwanza ni muelewa ?au ndo ukitandka kitanda leo basi ata kesho usipotandka bas atakupigia cm kazin ehh sweetie mbona umesahau kutandka kitanda?
    ongea nae vyema mwambie yampasa kutenda majukumu yake n wewe uta top up tu km kumpa tafu bt asikufanye km haus boy wake

    zungumza nae....we nawe ulizd kumdekeza ahh pole lakin
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mi kwenye kikao cha beijing nikuwa nje sikuingia ndani
    naamini biblia bado
    i wl pafom ma duty as woman/wife nayeye pia akinipa tafu ya kuniheshimu na kunitunza km mke wake ILA AKINGEHUKA MAJUKUMU YAKE NDO TUTAANZIA APO...bt km akizngatia ukichwa wa nyumba basi sna bud kuwa mpole na kubehave km SHNGO YA NYUMBA ..kinyume na hapo ..VITA NI VITA MURAAAAAAAAAAAAAH!!!!!!!!
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    mama yangu ndo alinilea vibaya mi naona, maana asingenizoesha kufanya yote hayo kungekuwa vingine, nakumbuka siku moja nilipoanza kumdate bibie alinambia eti mie gentle kila mwanamke atataka kuwa na mimi...
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unaogopa kutafuniwa endelea kuolewa sasa wewe kwenye hiyo familia
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sure.u mwema kila demu anapenda kuwa na man km wewe
    mama hakukufundsha vbaya ni vyema....m gal alone in da family nina kaka tu na mama yangu aliwapangia zamu za kupika na kufanya usafi kaka zangu as if hakuna haus gal n now wana enjoy na wake zao ILA HAWAFANY KAZI KM WEW wanawasaidia wake zao inapobd km pat ya mahaba cz wan wafanyakaz wa ndan

    pangua iyo formula..mwambie YAMPASAYO KUTENDA KM WIFE
     
  17. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    Nani kakwambia nimeolewa wewe? Sikai kwao na kwangu na wao wana kwao sijui umeitoa wapi hiyo ya kuolewa...nunua miwani kaka au kulaga yale mamboga yetu mzee..
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Asante Rose kesho naingia kambini nageuza kibao....lakini ghafla si atashtuka eti eeeeeeeee.....naanza pole pole kama nabikiri eti eeeeeeeee
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hah haha
    do it
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Am on it swit...halafu ni member wa JF ngoja aje aone ushauri wako mimi simo....ukiona ka pm ujue kakurukia hewani....
     
Loading...