Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by vivian, Sep 26, 2011.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Katika kipima joto cha ITV kuna aina tatu za majibu
    1. NDIYO
    2. HAPANA
    3. SIJUI.

    Mfano wa Swali.

    -----Ongezeko la watoto wa mitaaani jijini Dar es Salaam, Je serikali ilaumiwe?---------

    Hapa utakuta mtu anachukua simu na kumwaga jibu no. 3 SIJUI.

    Napenda kujua kama hii ni jamii ya watu wa karne hii au ni watu wa aina Gani?

    sasa kama mtu hajui kwanini anajibu wakati sio lazima.
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mimi nimewahi kuuliza watu kama wawili bado nao wakaosa majibu, huenda kuna uchakachuaji unaendelea hapa siamini kama hili linawezekana kutokea tena kila siku.
     
  3. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hili swali kwangu ni sawa na lile la kuipa CCM mamlaka ya NCHI hii 2010
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe unashangaa hao, mbona JK alisema 'SIJUI KWA NINI' tz ni masikini.
    if rais wa nchi anatoa jibu la SIJUI kwa swali la kwa nini TZ ni masikini mama yangu wa Cbaburuma Songea atajibu nini kama sio SIJUI 100times
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaaaaaaaa! Ukiwawaza sana watanzania utajifia kwa BP na mawazo uiache famila yako ikiteseka bureee. Tena mtu mkubwa na familia yake, kama bado hajaileta duniani basi anatemebea nayo. Ni ujinga ulopitiliza viwango.
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani hakuna kichefuchefu km hiko kipindi..... Kwanza maswali hayana standards za kupima kitu husika. Nimefurahi umetoa a right sample question km wanayotoaga.... Na sidhani km kuna mtu anatumaga / respond to those questions. Na km wapo they are insane km wanaandaji wa hiko kipindi ITV.
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mamito hayo majibu wanapika wenyewe ITV,sidhani katika mihangaiko ya siku hizi mtu atapoteza muda wake kutuma majibu hasa hasa hayo ya 'SIJUI' hahaha! mwaka jana nilitaka kuchunguza kidogo sasa kila naye kutana nae ninayemfahamu namuuliza kama kawahi kutuma jibu kipimajoto na zaidi ya 65 wakajibu hapana na hawamfamu mtu aliyetuma.

    Mzima lakini ?
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Sijui....
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Ukitizama vyema utaona kuna mapungufu kwenye maswali ya kipima joto...wanauliza leading questions...nadhani ndio maana watu wengine wanaamua kujibu sijui....
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati nahisi huwa wanapika matokeo yale, maana haiingii akilini swali ambalo liko wazi na jibu ni ndio au hapana mtu mwenye akili timamu akajibu sijui....
     
  11. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawana maana wale.
    Wanauliza maswali na majibu wanayajua.
    OTIS.
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watu ni noma wanachakachua hadi sms
     
  13. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    maswali yao mengi wanayouliza yakijibiwa na only rational people they will all give the same answer
     
  14. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dadiito hata mimi sijawahi kusikia any person I know ameshiriki hicho kipima joto.
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    The way wanauliza maswali yao inashangaza sana....ni kama wauliza watoto wa chekechea...sijawahi elewa nini huwa wanataka kujua toka kwa watazamaji wao...labda idadi ya vichaa wanaotizama ITV
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hayo maswali yanaitwa leading questions mahakamani huwa hayaruhusiwi kabisaaa!
     
Loading...