Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sijui wewe ungependa uwe nani.........?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by gfsonwin, Jun 21, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wana jf ni asbh kazi zinaenda na misuli inabana ila naona niwaletee wafuato na nafasi zao katika moyo wangu na maisha yangu,
    Smile LEVEL, Eiyer babe S hawa ni wadogo zangu wa moyoni nawapenda sana. and i will always be there for them. Preta charminglady Cantalisia Kaunga @Smillinggairl sweetlady Kipipi Roulette BADILI TABIA Mwanajamii one hawa ni my true female friends. mnanafasi kubwa moyoni mwangu
    Zinduna huyu ni kungwi na nyakanga mwenzangu.
    AshaDii Mama Ngina hawa ni mama ushauri wenzangu
    Kongosho Erotica hawa ni wazee wa site kama mimi so siri zetu tutaambiana chumbani.
    Asprin Dark City cartura mito Speaker Mtambuzi BAK Bishanga( ila ingawa nilikusuta sana lkn unathamani sana kwangu) hawa niwazee wenzangu wa baraza.

    Mr. Rocky Bazazi boss hawa ni male friends wangu. they are ma true brothers.
    Maprucino MziziMkavu hawa ni madaktari wangu
    Kaizer huyu ni wa moyo wangu

    ambao sijawataja nawapenda sana so niambieni ninyi ni nani kwangu kila mtu kwa cheo chake ama ambaye kaona cheo chake kwangu siyo hicho naye pia aniambie. but real ilove jf.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona moyo wako ndo umemweka wa mwisho? Au moyo ana thamani ndogo?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mimi sijui umeniweka wapi??
     
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mimi hata sijui
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he, mie vibrator mwenzio na hatudhuriani tukichukuliana wa mtaani
    Ila wa nyumbani hapana :) hata kama tunapendana sawa?
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Eti eeh!
    Labda ametumia format ya Nyoka! Kwa maana inasadikika roho ya Nyoka ipo mkiani.
    Labda japo sina hakika, pengine mtoa mada atafafanua!
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wa moyo awepo popote pale yuko ndani zaid. haya nieleze wewe ni nani kwangu jamani? nitakiheshimu kweli cheo chako
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    The secretary mbona wewe ni mdogo wangu wa kike? au umesahau?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mmmh! Kongosho mbona wajihami mapema? nina nidhamu jamani lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Judgement aliyeko moyoni hata kama aukimweka wa mwisho si kwasababu ya umuhimu wake bali ni kwasababu popote alipo yuko moyoni mwangu. hya nimabie wewe nafasi yako ni ipi ama nikutengee chumba kipi? kaka , dada, mdogo, mzee wa jamv au? nambie bana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    SonWin si ukubali tu umebugisha protokali ?
    Forexample
    kuna Jeikei , Shein, Pinda, Mgimwa, Kombani, Meck Sadik, Beti Mkwasa, Rose Kirigini, then katika utambulisho uanzie kwa Kirigini umalizie kwa Jeikei ? Hata ukiweka sijui "Last bt not least" still yet umevuruga itifaki! Mie nifanye Binamu wako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. mito

    mito JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    gfsonwin nimefurahi kusikia niko kwenye baraza lako la wazee, safi sana kwa kuwa wazi kiasi hiki. Nadhani ni wengi tu humu ndani tuna classifications na imaginations zetu kibao kwa watu fulani fulani based on their comments and topics they present. Ukimwambia Smile na mwingine na mwingine nao watoe classification zao, unaweza kushangaa sana kwa variations na similarities zitakazojitokeza! But it all well that goes well!
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    amekuweka?...
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wanawekana ?
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    We mama wee ujue bishanga ana gubu la kufa mtu,haya nambie sasa:
    1 Kaizer ni wa moyo wako kivipi? Ashadii anayajua haya? ( ngoja nimPM).
    2.We na Zinduna wapi na wapi? Atakupoteza huyo uachike,hivi hujui Zinduna yuko chuo cha tano sasa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hi love?
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    We wa kwako wa mtaani nani?
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kongosho unam imagine vipi mkuu?
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    jamani naumwa mkono siwezi kuandika...
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sasa Bishanga katika magwiji wa jiji mimi na Zinduna ndo wenyewe.na huwez ukamfundisha mbwa mzee kubweka au siyo? sasa Ashadii naye kabwaga manyanga chezeya mimi weye. Kaizer mwenyewe kafika hasikii wala haoni.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...