Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui watani-malima??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mr.mzumbe, Mar 11, 2012.

  1. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kesho Mungu akipenda natarajia kuanza safari ya kurudi Mzumbeni/MOROGORO, mnamo majira ya saa 2 au 3 usiku nitakuwa nimefika Moro, kwa mida hiyo ninapaswa kulala Moro mjini/gesti halafu asubuhi mzumbeni.
    Shida inakuja tabia ya vijana wa Moro kama wenyewe muijuavyo.
    Ndugu zangu naombeni ushauri wenu ili nami wasini-MALIMA.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa tutashauri hata jinsi ya kumpandisha bata kwa kuku.

    Wanakuja washauri wa maana, wengine tushafulia.
     
  3. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tembea na AK-47
     
  4. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kaka kongosho naheshimu sana mawazo yako, ebu nipe ushauri bwana au unapenda wani-MALIMA?
     
  5. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hiyo ni kwa mawaziri na wanajeshi tu.
     
  6. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...don't suck anything.
     
Loading...