Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui walipolizwa walisema mfungo wa iddi ama??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 28, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    they seem not serious au?
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,543
    Likes Received: 9,347
    Trophy Points: 280
    Mfungo wa Iddi ndio upi huo? Unanchekesha!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hajala daku. Alimaanisha mfungo wa ramadhan.
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mikutano mingine JK awe anawaachia vijana jamani, mmeona sasa karundikwa pamoja na wengine bila kuzingatia hadhi yake? sijui watu wa itifaki walihusishwa hapo, au kwa kuwa anaomba sana misaada?

    lakini syo fair jamani, hadi namhurumia!
     
  6. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    There ar tymz 2napotoshana sana,haileti maana kudanganya watu kwa chuki zetu,hiyo picha ni ya siku za nyuma sana,sina hakika ni mwez gani ila siyo kipind hich cha ramadhan,halaf hapo Jk anasoma,Ngeleja ndo kalala,haya hapo Ngeleja nae kafunga,lets be serious on issues not a person
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    JK anatazama kitabu
     
Loading...