Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sijui walikuwa wanawaza nini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kapwani, Aug 27, 2010.

  1. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaonekana wapo kwenye dimbwi kubwa la mawazo! natamani ningejua tukio hapa walikuwa wapi na wanafanya nini?
    nijuzeni wazee wa data...nimeshindwa kuchanganya na za kwangu kabisa
    mix with yours
     
  3. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Walivyokaa ni kama kuna jamaa walikuwa wanamsikiliza akimwaga pumba za kuwadissapoint. Hii itakuwa kabla ya uhuru na possibly walikuwa wakiwasikiliza wakoloni wakiwachimba biti.
     
  4. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaaaaaa nimefurahia suggestion yako...yes kuna hiyo posibility....kwakweli hawakuwa happy hata kidogo
    mix with yours
     
  5. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ah, usijiulize wanawaza nini, wanawaza kuhusu nchi ilivyokuwa na potential ya mafisadi kuitafuna nchi hii.

    Si unaona sasa. Wanaumia sana huko waliko
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Bongoflava walikuwa wanaimba.....Nyerere hakuwa na interest na vitu hivyo ndio maana hakununua studio :becky:
     
  7. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimewahi kusikia japo sina hakika kuwa mwalimu alikuwa na tendency ya kuwahamisha watu walioharibu mahali fulani na kuwapeleka sehemu nyingine na huko wakiharibu anawahamishia tena pengine...sina hakika nimewahi kusikia tu watu wakidai hivyo...kama ni kweli nadhani nae alikuwa mvumilivu wa mafisadi
    mix with yours
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mbayuwayus
     
  9. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    wanaonekana wamechoka kabisa, hawana hamu.
     
  10. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaunda enzi zake nini? Sina hakika! Kama ni yeye uhuru wa zambia ulikuwa mbaliiiiii!
     
  11. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes huyo ni kene kaunda, unadhani hii picha ilikuwa kabla ya uhuru wa zambia? mie nilidhani ni baada ya ujamaa wa nyerere na kaunda kwenda kombo
    mix with yours
     
  12. B

    BWATOBUNU Member

    #12
    Sep 1, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanawaza mtusi aliyoyatoa dr slaa kwenye uzinduzi wa kampeni zake. walitegemea kupata sela matokeo yakawa kinyume
     
Loading...