Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui ntafanikiwa kupata majibu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by UncleUber, Sep 20, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Sio kila mara nasafiri kuona maajabu ya dunia, kuna maswali ambayo uwa najiuliza na hayana majibu, safari hii nimeifunga all the way from rockcity, nimemuacha mama watoto akiwa kwenye bedrest, ili tu nipate majibu ya maswali yangu,,

    je, Invisible ni robot kweli? Kama ni mtu, ni mwanamke au mwanaume, if possible ningependa nipate kupga nae picha... Sitaondoka mjini hapa nionane na robot. Yoyote anayejua anapopatikana anifahamishe... Sina sababu yoyote zaidi ya curiousity
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nikabizi CL nifanye kazi hiyo,ntakupa majibu,na ntamleta kwako upige nae picha kisha ukashangae mwanza
     
  3. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    acha viroba na cha arusha
     
  4. E

    EMMANOS Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! unanikumbusha mbali saaaaaana!!
    INVISIBLE is equal to beyond nature!! or Humankind as follows:- LIQUID METAL TERMINATOR
    X-MEN
    VAMPIRES
    ALIEN
    SPECIES
    PREDATORS
    SPIRITUAL OBJECTS
    DIVINE BODIES
    MAGNETO ALIEN
    DIGITAL MOBILE OBJECTS
    T-VIRUS
    Kazi ni kwako BY
    EMMANOS
     
Loading...