Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui niseme laana maambukizo au ugonjwa au ndo vita

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by telitaibi, Aug 7, 2012.

  1. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kulewa na madawa siku ipite, kutongoza, wanawake kupoteza wakati au kumendea waume za watu kuchuna nani hapa anatibika jamani au ndo wagonjwa wote. Kama hamjafunguka hivi ndo vita vikali viko kila mtaa kila mkoa kila nyumba tunapambanaje na haya ??????????

    Silaha ni ipi jamani
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Silaha ni Sala, kufunga na kuomba. Kumuachia Roho Mtakatifu a take control ya maisha yetu!
     
  3. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Silaha ni kumcha mungu, kushika neno lake na kutenda yanayompendeza.
     
  4. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa busara nakupa mia siku zote asante na roho mtakatifu asimame na watu wake malaika njooni door 2 door hali ngumuuuuu
     
  5. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli umelelewa kwa maadili mema usiache hata ukiwa mzee
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Those who humble themselves under God's hands, will take the best course to secure themselves.

    T.B.Joshua
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    telitaibi yaani leo nyuzi zako full kunipa raha ila nikushauri tu haya maisha bwana kwa tulioish kila kitu ni batili so Mungu peke yake ndiye jibu na suluhisho la haya uloyaeleza hapa.

    ngoja nikwambie maisha ya utu uzima kwa walio wengi yana ainisha maisha ambayo mtu alilelewa kwa walio wengi sasa wale ambao watayaona kama makuzi walaiyopitia ni mabaya na wakaamua kumpa Yesu basi hufaidi kwenye ipengele cha maadili kuliko wale wanaoishi kama kunguru.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kweli sijui kama yana dawa hospitalini
     
  9. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    the time is always right to do whats is right and now it time 4 us kuomba bila kuchoka hadi uzime pumzi.
     
  10. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapa sasa ndo pa kupiga mbiu hadi MUNGU aseme neno 1 tu watu wapone
     
  11. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    mambo magumu si wakati wa kuyamazia tena ni wakati wa kutoa miliyo yake 2 wachukie watakao chukia wapone watakao pona ka kwisha maadili kila kona
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haswaaa

     
  13. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni vema kama umeona hilo wanadamu kuishi nao imekua ngumu hatujuani tena bora mnyama ukimlea hata kama atapotea mkikutana atakukumbuka kwa harufu.
     
Loading...